sell MPU gia re day!so luong co han! [SCAM]

Banned forever vì lý do scam , move topic sang report scam.

Sút scamer ra khỏi MMO4VN

sao còn chưa move và ban thang ôn con này đi.

chia buồn với minhhieukarate(kiếm trả được nhiêu mà bị scam)

tớ cũng mua dùng rồi rất ok thank SELLMPU phát nhá ;;):)

---------- Post added at 01:17 PM ---------- Previous post was at 01:15 PM ----------

giá rẻ trong thời gian khan hiếm thế này ai chẳng mua được:d

Thằng này clone nà, chém luôn =)), cái kiểu này thấy hoài =))

sakura241180 clone của sellmpu. banned forerver. Sắp tới Lang_tu_1912 sẽ mở dịch vụ bán MPU cho anh em , để anh em ko bị những chuyện như vậy nửa.

may thang nay vo van qua!thang nao chang lam an vo van rui bo!mod cung the thoi !nhin EKT ngay truoc thi biet!MOd thi cung dat loi ich len hang dau chu ai!uhm !vo van!
ai muon biet cho ban MPU truc tiep!ma hong phai thong qua ai PM toi!
se chi giup moi nguoi dam bao hong bao gio phai lo scam gi ca!
mrkoollpro

Èo, ai cần thì mình bán cho giá 8.5$, đang cần bán gấp.
Mình thì ai cũng biết rồi, có bao h scam ai đâu.
Tại còn 1 acc nên bán tháo để nghỉ MMO luôn.
pm: conan1681996

may thang nay vo van qua!thang nao chang lam an vo van rui bo!mod cung the thoi !nhin EKT ngay truoc thi biet!MOd thi cung dat loi ich len hang dau chu ai!uhm !vo van!
ai muon biet cho ban MPU truc tiep!ma hong phai thong qua ai PM toi!
se chi giup moi nguoi dam bao hong bao gio phai lo scam gi ca!
mrkoollpro

Chà thêm 1 siêu nhân nửa. Mới vào đã phán thằng nào cũng vớ vẩn. Nói tới nói lui pác bảo rằng pm pác , pác chỉ chỗ mua. Thôi để tui chỉ lun , lên trực tiếp trang của nó mà mua. Còn pác là cái gì mà bảo đảm thế, chả bít thần thánh phương nào, nhìn cái cách viết bài ko dấu và cách ăn nói hồ đồ như thế này thì bít uy tín cỡ nào rồi. Nếu pác ko tin tưởng ko cần pác mua , tui cũng chưa mở dịch vụ vì sợ lời ra tiếng vào như pác nói đấy. Chỉ mới bán cho vài người để test thử độ live của MP4 . Khi nào ổn định tui mới dám bán đại trà . Còn về vụ EKT pác bít dc bao nhiu % mà nói cái giọng đấy . Tui là người chứng kiến từ đầu đến cuối cái vụ ấy đây, nên pác ko cần phải lấy cái ấy ra hù tui. ngày trước thằng ấy lên dc smod là vì nó ddos dc EKT, và khi nó lên Smod pác có bít bao nhiu người phản đối ko. Ông bà xưa có câu : " bít thì thưa thì thốt không bít thì dựa cột mà nghe".

bo to may thang nay chem gio vai !may thangpro cho gi chet dau het rui raday lam que gi!
http://mmo4vn.com/showthread.php?31...873%3Bn-v%26%237899%3Bi-!!!&p=18259#post18259

Chỉ cần cái này và lỗi liên tục post bài ko dấu tui đã có thể banned pác forever nhưng tui ko làm vậy vì mắc công những người như pác lại vào nói này nói nọ. Tốt nhất chưa bít thì cứ im lặng mà lắng nghe , đừng có la làng như ta đây giỏi lắm . Nếu giỏi và có lòng mún giúp mọi người thì pác mở thread bán MP4 đi. Chỉ sợ lúc xảy ra sự cố thì cái người "hong bao gio phai lo scam gi ca" lại mất tích như những thằng scam khác.

Tui serch lại các bài viết của pác thấy pác hết nói người này chém gió đến nói người kia chém gió. Và quy kết lại là cái này đây

Vài lời góp ý tuy khó nghe nhưng bắt buộc phải nói ra với người như pác.
Mọi người tự đánh giá ko bàn luận nửa, dạo này có nhìu " ông thần " ghé MMO4VN, chả bít đường nào mà đỡ

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,736
171,833
Latest member
dvd1
Back
Top Bottom