Other 0.3LR- bonus dành cho mọi người

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Chế độ bonus cực cao cho bạn nào đăng kí làm ref Seo của mình:

Bạn cần đăng kí theo link sau: Seosprint

yêu cầu để nhận được bonus:

1. bạn phải active tài khoản bằng điện thoại.
2. click ads đầy đủ trong 1 tuần.

cụ thể cách active như sau:
Sau khi đăng kí tài khoản xong, status của bạn sẽ là прохожий ( tạm dịch: người qua đường ) ) bạn cần phải active tài khoản này, để làm việc này, bạn cần làm 2 việc, đó là:

1. kích hoạt điện thoại. bạn nhìn ở góc bên phải, trên cùng ấn vào прохожий xong bạn điền số điện thoại vào ( ví dụ +84169xxxxx) bạn nên dùng sim 11 số để kích hoạt nhé. sim 10 số nó không gửi code về. sau khi nhận được tin nhắn kèm theo code, bạn nhập vào ô trông và gửi.

2. bước thứ 2 bạn cần phải vào mục : мои личные данные điền đầy đủ các thông tin vào:

Để click ads, bạn đăng nhập vào tài khoản, sau đó ấn vào dòng đầu tiên của cột bên trái như hình:

bạn sẽ nhìn thấy một danh sách các link quảng cáo. click vào nút tròn tròn nhỏ nhỏ ở đó, xong ấn tiếp vào ô hình chữ nhật màu cam.

0.3LR bonus thêm ngoài số tiền bạn kiếm được từ seo không tồi đúng không bạn ?

sau khi làm xong, bạn để lại ID + số LR. mình sẽ gửi ngay cho các bạn 0.3LR.

---------- Post added at 02:04 PM ---------- Previous post was at 02:04 PM ----------

Cái này khác với topic tuyển ref seo của mình nhé, các mod đừng hiểu nhầm mà xóa đi.

site này kích vãi chày đc 1$

hehe mình đã đuc bonus chưa nhỉ bạn:binhsua37:

bạn qua bên topic cũ báo danh nhé. cái này là mới, không áp dụng cho những người cũ. những người đã chiến cùng mình sẽ có chế độ đãi ngộ riêng mà :)

giờ dk vẩn ko muộn phải ko
kekeek

giờ dk vẩn ko muộn phải ko
kekeek

Đăng kí đi bạn, sau 1 tuần click đầy đủ, mình sẽ bonus.

---------- Post added at 02:54 PM ---------- Previous post was at 02:34 PM ----------

up cho moị người vào nhận bonus nào.

đã ref
ID: 950355
LR: U7813982
thank

Last edited by a moderator:
Chủ thớt m muốn ref thực sự nhận Bn xong rồi ó được RB nữa k, m chưa chơi bọn Nga ngố bao giờ cả

reback 80% mãi mãi cho tất cả mọi người nhé. reback auto.

---------- Post added at 03:09 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

đã ref
ID: 795 144
LR: U7813982
thank

Bạn nhầm ID rồi bạn, đó là ID của mình mà, mình cần ID của bạn cơ.

ok đã sửa id
950355

ok, các bạn vào active tài khoản sau 1 tuần, các bạn báo lại ID, mình bonus cho nhé.

---------- Post added at 03:21 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

hút hết mem seo của mmo4me nào :)

Bạn tìm của bạn namit nhé :)

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 03:31 PM ----------

show hàng hôm nay:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week