• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1 Bộ hosting+ domain godday 1 năm

Status
Not open for further replies.
250k thì vô thẳng Godady mua với giá 12$, tha hồ chọn lựa :D

thì ko dùng tới đem bán lại thôi chứ có phải bán buôn đâu mà lắm chuyện
ps: mới reg cách đây vài tiếng

Cũng là góp ý để bạn xem xét giá bán cho hợp lý thôi. Đố bạn bán được với cái giá đó :p

Bán dc hay ko là việc của mình , bạn cảm thấy ngứa thì có thể đi chỗ khác :)) lần đầu lập pic sell mà bị ... cắn :p

thôi sorry đi ra, ở lại bị hiểu nhầm là đồng loại kêu mình cắn với sủa nghe ghê wa

Lượn đi chỗ khác mà kiếm ăn ở đây éo có miếng xương nào đâu :rolleyes: vào nhà người ta sủa chán rồi làm như kiểu ấm ức lắm , đúng là miệng... ko mọc được ngà voi :D

Lượn đi chỗ khác mà kiếm ăn ở đây éo có miếng xương nào đâu :rolleyes: vào nhà người ta sủa chán rồi làm như kiểu ấm ức lắm , đúng là miệng... ko mọc được ngà voi :D
văn hóa...

chữ thì học được nhưng còn nhiều thứ bỏ quên ở nhà trường rồi...

Chỉ sợ là bạn còn ko hiểu được Chí Phèo nghĩa là như thế nào ấy! Khi ng ta dùng lời lịch sự nói chuyện thì bạn chỉ quanh đi quẩn lại mấy thứ văn hóa của 1 loài khác người...

Ai thềm mua :v Chỉ cần 1000 VNĐ thì có thể mua Domain và Hosting tại tenten.vn
-_- nói cho rõ nha bác...gì mà 1k mua dc cả domain và host thời hạn 1 năm -_- chém thớt vừa thôi chứ :D

bạn thớt cũng xem lại ăn nói @.@ MMO như pác..chắc khó giàu lắm :-| e nói thật :-|

Tự nhiên ra đường chạy vào nhà người ta bắt ng khác phải làm thế này thế kia ( thích thể hiện )Với cái thể loại này thì chẳng cần phải lịch sự , ngta khinh rẻ như loài động vật mà thôi
Ps: Đi với bụt mặc áo cà sa , đi với ma mặc áo giấy

@vipprotrumanxin: mình thì chẳng nghèo đói gì đâu , chỉ là mua cái hosting với donain php của goday nó cao quá ko chạy dc code để ko cũng phí nên bán cho mấy bạn làm offer . Bán cũng dc mà ko bán thì để đó chứ mình cũng chẳng quan trong , tks góp ý

Last edited:
Tự nhiên ra đường chạy vào nhà người ta bắt ng khác phải làm thế này thế kia ( thích thể hiện )Với cái thể loại này thì chẳng cần phải lịch sự , ngta khinh rẻ như loài động vật mà thôi
Ps: Đi với bụt mặc áo cà sa , đi với ma mặc áo giấy
nếu k thích có thể lơ đi mà :) e thường hay vậy :D
thôi k nói nữa :) e cũng k mún xích mích hay mắc lòng ai hết hjhj mỗi người mỗi tính cách, mỗi suy nghĩ ..v..v..k ai giống ai :) !

Thôi chết! Lỡ nhiều chuyện nên dính vào rắc rối rồi. Em xin lỗi ạ. Em sẽ rút kinh nghiệm sâu sắc!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week