New 1 $/ giờ với với seosprint !!

dlnh

Hero
Verified
Reactions
461
MR
0.007
Ngoài ptc nó còn có hình thức đọc email, offer, làm bài test, work... có rất nhiều hình thức cho bạn lựa chọn... Nó pay qua lr, wmz, ap, liqpay với min pay rất thấp nên anh em có thể nhanh chóng kiếm dc
proof
để kiểm chứng xem site uy tín hay không.
[h=2]Share 190 job ip việt cho anh em seosprint [/h]
Vì là tiếng nga nên các bạn đọc sẽ không hiểu nên trước hết các bạn
để đăng ký tài khoản, sau đó làm theo hướng dẫn bằng hình ảnh sau:

Sau khi click vào link trên thì click vào ô trong hình

Nhập email, pass và số như hình trên, sau đó chọn số bên dưới tương ứng với ngôi sao bên trên

Nó sẽ gửi cho bạn 1 email yêu cầu bạn kích hoạt email, bạn vô email kích hoạt xong có thể đăng nhập vô kiếm tiền

Bấm vào ô trong hình để đăng nhập

bấm vào chữ này để hiện quảng cáo email, bấm vào từng dòng email và trả lời câu hỏi chắc nghiệm, sau đó nó sẽ hiện ra mấy ngôi sao để bạn chọn

Bên cạnh hình thức đọc email kiếm tiền thì bạn có thể kiếm tiền bằng cách click chuột như trong hình

Khi muốn rút tiền thì bạn bấm vào chữ trong hình

Và chọn hình thức thanh toán mà bạn muốn

Để thuận tiện hơn các bạn nên cài trình duyệt google chrome để dịch tự động toàn bộ trang này sang tiếng anh hoặc tiếng việt. Sau đây là phần hướng dẫn chơi bằng tiếng anh do bạn cuns2 chia sẻ.

1/ Click đọc ads: cái này thì rõ rồi. Newbie nào chưa biết làm theo hình sau:
Click vào sufting sites

Click vào cái hình tròn màu da cam nhỏ nhỏ, hiện ra 1 site như này, bạn đợi đồng hồ đếm xong chon số sao là ok men:

2/ Đọc mail:
Bạn click vào cái hình phong thư trên hình, nó sẽ hiện ra 1 site khác. Bạn xem rồi trả lời câu hỏi trắc nghiệm của nó ( thường rất dễ có khi chỉ là 3+4 = ?, hay do you want to have a better life ( câu tl là yes of course
).

3/ Làm bài test:
Click vào hình cái bìa sách, nó hiện ra một sites như này:

Bạn mở cái link kia ra, nó hiện ra bài test như sau:

Làm theo cái instruction của nó, rồi trả lời đống câu hỏi trắc nghiệm bên dưới. Vậy là ok. Nhưng mình bật mí là, cái này cực khó, đã có google nó dịch ra cho rồi mà còn chả hiểu gì. Nếu bạn có ý định làm, thì với những test nào mà của site yandex.ru hay google.ru thì bạn nên tìm bằng tiếng nga mới ra site cần tìm nhé. tìm xong rồi dịch sau. Nếu tìm = t.a vs tiếng việt là ko ra đúng site đâu. ~~> làm cái này tốn time mà ít tiền. mình cứ post ai thích thì làm thui
.
4/ Và đây là cái nhiều tiền nhất, xin giới thiệu offer của seosprint
:

+ Click vào cái như cái hòm có dấu + ý. site này mỗi ngày có khoảng vài nghìn cái offer. Tuỳ mức độ bạn làm đc tới đâu thôi
.
+ Một số ký hiệu cần biết khi làm offer :

Rồi, như mọi người đã thấy, offer là cái kiếm ăn nhiều nhất của seosprint. Nhưng ko phải ai cũng biết và làm đc. Mình mới tham gia site này đc gần 2 tuần. Nhưng mình đã pay về hơn 40rubs, số point tăng gần 10 điểm.và riêng offer mình cũng làm đc gần 20 cái rồi. Một hình ảnh cho anh em tin tưởng:

Vì sao thế? Mình kiếm đc nhiều vậy là do mình có mẹo làm offer với seo. Sau đây mình xin share cho anh em để anh em kiếm chác với nó

+ Biết cách nhìn off mà làm: bạn hãy xem off nào, số lượng rate cao, tiền ít thì bạn làm đầu tiên. Đừng dại mà đâm đầu vào mấy cái off nhiều tiền, toàn off làm nhiều ngày vs lại phải upgrade ở trang khác. Off ở seo có thể nói là dễ ăn nhất trong số các trang mình biết. 95% off chỉ làm trong từ 30mins tới 24h. Không mấy cái làm từ 25h trở lên đâu
.
+ Biết chọn off để làm ưu tiên: bạn hãy chú ý, tất cả các off có dạng other, mà bạn thấy có từ vote thì bạn hãy làm trước tiên. Bạn nên đăng ký một tài khoản ở trang vkontakte.ru. Đây là một cái mạng xã hội nhìn hình thức y hệt face, nhưng nó là của nga. Giống bác zing nhà mình ý. offer về vote cực nhiều, giá cũng ngon nữa, từ 0,35 - 2rubs một off. mà mấy cái vote này bạn làm 30s xong
. Hãy để ý các off ví dụ như xem video và vote trên youtube( cái này bạn cần tk gmail), vote trên facebook ( ai có face nhớ làm ). Mình đã làm một cái xem video trên face, mất 30s có ngay 2rubs. Ngon gấp 100 lần click ads ko bạn
. Tiếp theo thứ tự ưu tiên là các off có dạng register only. Cái này chỉ là regis và copy mail confirm vào phần report. Bạn có autobot làm 5p thì xong cả chục site hé hé. Ngoài ra bạn có thể chú ý, một số off có dạng register + activity nhưng cũng dễ kinh hoàng. bạn regis xong vào click độ 5 10 cái ads là xong đời em nó. Kỉ lục về dạng này mình làm 3p ( reg + clicks 10 chú ads) đc 3rubs. Ngon ko
.
+ Bonus thêm cho anh em một kn là, nếu thấy phần instruction của nó quá dài dòng văn tự thì anh em cho cái off đấy next, làm cái khác. Vì thường ý, phần instruc mà dài dòng văn tự quá, cái off ý sẽ rất rắc rối, khó làm. Mất công đọc làm gì. Một cái off nên làm là cái off mà phần instruc của nó đc viết theo kiểu gạch đầu dòng 1 làm gì, 2 làm gì. Các anh em chú ý đọc phần What you need to specify the jobs nhé. Cái này là yêu cầu để hoàn thành công việc đấy. Trong mục đấy nó sẽ yêu cầu xem anh em phải điền gì vào mục attention. Có cái nó bắt điền link confirm của mail, có cái bắt điền ip và user name ... Cái này a em làm rồi tự xem nha, mình ko tổng hợp nữa.

Làm thế nào để kiếm được nhiều tiền từ seosprint?

Có nhiều proof lên tới vài trăm usd, có thể các bạn 0 tin nhưng nếu người ta biết cách chơi và có lượng ref khủng thì điều đó là hoàn toàn có thể, sau đây là kinh nghiệm của bạn cuns2 chia sẻ, mình update lên đầu topic cho mọi người tiện theo dõi:

Làm thế nào để upgrade account của seosprint? Cũng như mọi trang ptc, seosprint cũng cho phép các bạn upgrade account. và khi up thì bạn đc lợi gì. Hãy xem hình sau :

Bạn thấy gì nào. Khi upgrade, lợi nhiều nhất sẽ là từ việc nhận tiền từ ref. Có site nào upgrade đc 65% tiền từ ref ko các bạn. Vậy muốn upgrade thì làm thế nào? Seosprint ko cho phép upgr từ tiền của mình. Như vậy chứng tỏ nó rất uy tín, hầu hết các site ptc đều thu lợi ko nhỏ từ tiền upgr của mem. Nhưng vs seo, bạn chỉ có thẻ đc upgr khi bạn đủ point. Point là số điểm tích lũy. Khi các bạn nâng status lên working bạn sẽ đc 1 point. 100 point bạn sẽ đc upgrade cấp đầu tiên ( sau working). Vậy kiếm point như nào? Tiếp theo xin mời các bạn xem:

Point là cái số mình khoanh tròn trong hình. Còn những dòng màu xanh, là những thứ các bạn có thể làm để có đc point. Ví dụ : nâng status lên working đc 1p, ref nâng status lên working bạn cũng đc 1p, rút tiền 10rubs một lần ( tương ứng vs 0,35$) bạn đc 0,2p, làm việc chăm chỉ trong tuần, ko nghỉ ngày nào bạn đc 1 point. Như vậy sơ sơ một tuần bạn cũng đc từ 3-4p, chưa kể point từ ref.

Mình khuyên bạn một kn hay, nếu rút tiền, rút qua lr và rút từng 10rubs một lần ~~>> vừa có tiền vừa có point

Vậy là ok về mục kiếm point. Bao nhiêu point thì đc upgrade, xin mời bạn xem hình sau :

- Đó, bạn thấy chứ, đc làm thành viên cấp cao của site này ko hề đơn giản. Và cũng chứng tỏ rằng nó uy tín tới mức nào. Rất nhiều 4rum biết mánh khóe này nhưng họ ko hề nói để cho các member biết và cùng kiếm đc nhiều tiền. Hum nay vs tinh thần của hct, 1 người vì mọi ng, mình share tất cả những mẹo hay, để các mem cùng có thể kiếm đc thật nhiều tiền.

Tiếp theo, xin mời các bạn nghía qua cách để upgrade status working. Nhiều bạn nói mún đc working chỉ cần cập nhật profile là xong. Thưa bạn là, nếu bạn chỉ làm như vậy, thì khi bạn đi vắng 2-3 ngày, cái status của bạn nó sẽ hạ xuống newbie ngay tức khắc. Có một cách mà khi bạn upgrade working, bạn vĩnh viễn là working cho tới lúc upgrade mức tiếp theo, 100% ko thể bị hạ. Đó chính là verify cái số điện thoại của bạn.Nếu newbie nào chưa biết thì các bạn có thể làm theo hình sau:

+ Vào my profile information:

+ Điền đầy đủ thông tin của bạn, riêng mục số điện thoại, bạn click vào verified ,sẽ hiện ra một mục điền số điện thoại. Các bạn điền số điện thoại dạng là +841645789012 nhé, ai dùng 11 số của viettel thì veri rất nhanh đấy. Sau khi veri sdt xong, chúc mừng anh em, status đã đc nâng lên working, hãy làm theo mục 1 để kiếm thật nhiều point nhé. Mình bật mí thêm là, số point càng nhiều, tiền cho 1 ads của anh em càng nhiều. và thời gian view ads càng ngắn

Theo Admin Hoi Cay Tien

Last edited by a moderator:
:binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146: up :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Bài đi copy lỗi tùm lum kìa, mà cứ nhắc hội cày tiền bên này kiểu j cũng bị ném gạch tơi tả :binhsua48:

1 ngày 1 $ . Có hot quá ko ???

có từ thời napoleong roi :m146:

bít thế tốt rùi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week