1 Lần nữa BQT hãy cân nhắc !!!

Status
Not open for further replies.

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Thực sự là trước có 1 PIC như thế này.Mình chỉ vào chém gió thôi.Không có ý kiến gì cả :binhsua115:
Vì mình làm SEOPrint và 1 số site Nga thì việc click quảng cáo cực kỳ đơn giản.Kể cả Forum mình treo vài cái Banner ra đây ngày nào mình vào cũng click theo kiểu 1+3 ủng hộ cũng đơn giản.Vì ngày nào mình cũng làm hơn 100Job SEO như thế :binhsua117:
Nhưng hôm nay vào forum thì ức chế kinh khủng.Cứ đến đoạn load cái quảng cáo forum.phitien hay gì gì đó của baidu là đứng hình đến hơn 1 phút không thể load tiếp được.Ức chế kinh khủng.:binhsua122:
BQT nên cân nhắc.Chứ ko vào đc Forum thì quảng cáo cũng chả để làm gì :binhsua123:

Đúng như bạn nói, có cái trang forum.phitien... load mãi rất chậm, làm forum chỉ load được phần header, phần nội dung mãi 1 lúc mới ra!

Upvote 0
forum.phitien.com...... chờ nó load đến cả 10s mới đc :(( anh Shin gỡ quảng cáo có chứa nó đi

Upvote 0
Thực sự là trước có 1 PIC như thế này.Mình chỉ vào chém gió thôi.Không có ý kiến gì cả :binhsua115:
Vì mình làm SEOPrint và 1 số site Nga thì việc click quảng cáo cực kỳ đơn giản.Kể cả Forum mình treo vài cái Banner ra đây ngày nào mình vào cũng click theo kiểu 1+3 ủng hộ cũng đơn giản.Vì ngày nào mình cũng làm hơn 100Job SEO như thế :binhsua117:
Nhưng hôm nay vào forum thì ức chế kinh khủng.Cứ đến đoạn load cái quảng cáo forum.phitien hay gì gì đó của baidu là đứng hình đến hơn 1 phút không thể load tiếp được.Ức chế kinh khủng.:binhsua122:
BQT nên cân nhắc.Chứ ko vào đc Forum thì quảng cáo cũng chả để làm gì :binhsua123:

admin cũng phải kiếm xèng chứ, hehehe.

Upvote 0
dùng chặn quảng cáo không được nữa điên vs thằng phitien này rồi :binhsua94:

Upvote 0
Vấn đề đó là để có phí duy trì cho forum các bạn không phải thông cảm chứ, chỉ có 10s đóng góp cho forum mà khó chịu à ^^

Upvote 0
4me toàn pro tham gia trên đây... 4rum thíu kinh phí thì kiu mấy pro vào quyên góp chắc ko ai e dè gì nhĩ :D
Mình ủng hộ ý kiến của cậu.Kể cả đóng góp 1 tháng 0.5-1$/1mem/1 tháng cũng ok để duy trì.
Còn quảng cáo.Mình cũng nói rồi.1 ngày mình làm hơn 100 Job SEO click quảng cáo mệt nghỉ.Mình cũng đã nói rồi.Kể cả mỗi ngày vào mình click 1+3 theo kiểu SEO ủng hộ cũng ok.Mình ko có ý kiến gì cả.cái mình muốn nói là có thể gỡ cái quảng đó hay thay nó bằng cái khác.BQT cân nhắc xem như nào chứ.
Forum ko vào đc thì đóng góp cái gì?Quảng cáo để làm gì???:m003:

Upvote 0
Mình ủng hộ ý kiến của cậu.Kể cả đóng góp 1 tháng 0.5-1$/1mem/1 tháng cũng ok để duy trì.
Còn quảng cáo.Mình cũng nói rồi.1 ngày mình làm hơn 100 Job SEO click quảng cáo mệt nghỉ.Mình cũng đã nói rồi.Kể cả mỗi ngày vào mình click 1+3 theo kiểu SEO ủng hộ cũng ok.Mình ko có ý kiến gì cả.cái mình muốn nói là có thể gỡ cái quảng đó hay thay nó bằng cái khác.BQT cân nhắc xem như nào chứ.
Forum ko vào đc thì đóng góp cái gì?Quảng cáo để làm gì???:m003:
Bình tĩnh đợi BQT vào giải quyết đi bác, mấy bác mạng nhanh ko sao? Em xài Dcom mà cứ load forum.phitien.com... cũng nản!

Upvote 0
vẫn bình thường mà, load ầm ầm bạn nên xem lại chút,
Admin cũng có việc làm của admin mà, chắc k ảnh hưởng nhiều đâu bạn, thông cảm tý

Upvote 0
Chuyện duy trì server thì cũng chẳng đáng là bao. các mem MMO lập cái hội donate là ngon cành đào cả năm ấy chứ :)). Còn chuyện đặt quảng cáo thì dĩ nhiên có đặt (đừng đặt các quảng cáo quá nặng ảnh hưởng tới tốc độ load là đc).

Upvote 0
Nhưng cũng nên chọn cái phù hợp chứ cậu! :D Quảng cáo nặng quá thì ảnh hưởng đến mem mà!

để cho ko ảnh hưởng đến túi tiền của mem thì ảnh hưởng đến túi tiền của admin mờ

- - - Updated - - -

Nhưng cũng nên chọn cái phù hợp chứ cậu! :D Quảng cáo nặng quá thì ảnh hưởng đến mem mà!

để cho ko ảnh hưởng đến túi tiền của mem thì ảnh hưởng đến túi tiền của admin mờ

Upvote 0

- - - Updated - - -

Quy luật bù trừ của tạo hóa! :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane