1 lời nguyện cho zeekewards

Zeekrewards đang bị Bộ tư pháp N.C yêu cầu tạm đóng cửa khi họ điều tra.
Sáng nay sẽ có 1 cuộc họp về thông tin này lúc 10h sáng nay.
Thông tin của cuộc họp sẽ cho biết thêm về nội dung này.
Tuy nhiên, việc mà tất cả Zeeklers bây giờ cần làm là Cầu nguyện cho nhau và cho Zeekrewards nữa.
Vậy mong mọi người viết 1 lời cầu nguyện thành ý nhé.
Xin 1 lời nguyện, không xin "thanks"

Last edited by a moderator:
^^! ZEEK ƠI hãy quay trở lại! chúng ta đều tin zeek sẽ quay về nào ! Cầu nguyện di!!

Nếu đẹp lòng ngài thì xin hãy cho Zeek sống :m003:

Lạy Chúa, xin cho Zeek bình an để dân Việt được giàu hơn. Amen.

OMG , tin khó nhai nhất trong ngày , Bác thót mà cũng cầu nguyện à ?:binhsua85:

ĐI MẠNH KHỎE VÀ ĐỪNG TRỞ LẠI NHÉ :binhsua01:

Topic này dành cho những mem có những suy nghĩ tích cực nhé , bạn nào muốn nhảy cầu hay tự tử thì chuẩn bị chỗ đi đừng vào đây spam làm gì ;)) . Đã quyết định chơi zeek và đầu tư zeek các bạn nên chấp nhận rủi ro và phải luôn tin tưởng Zeek trong mọi trường hợp , và lần này cũng thế :binhsua90: . Và nhân đây mình cũng khuyên mấy bác cheat giải nghệ đi vì như các bác thấy đấy , nếu có ngày zeek scam thì cũng do các bác 1 phần đó .

Theo thông tin mình đang biết thì zeek bị kiện vì chương trình của zeek nhiều người bảo là theo kiểu kim tự tháp ponzi tức là chương trình siêu lợi nhuận rồi đến 1 ngày sẽ scam . Zeek chưa có ý định scam nhưng đang bị kiện cáo vì điều đấy , nhiều người bảo zeek rồi sẽ scam rồi chạy trốn . Vì vậy zeek đang phải chứng minh khả năng tài chính của mình đủ chi trả cho member cũng như khả năng tạo lợi nhuận từ việc đấu giá - chứ không phải lấy tiền mem dep rồi trả cho mem khác :D .

Cùng tin tưởng zeek nhé bạn :binhsua79:

ĐI MẠNH KHỎE VÀ ĐỪNG TRỞ LẠI NHÉ :binhsua01:
phát ngôn hk mang tính xây dưng nha .
Đừng ra đi nha con cưng . Amen (ta hk có đạo amen được hk đây)

hãy cầu chúa cho zeek được bình an

:binhsua101: giấc mơ trả nợ của con chưa thành hiện thực ! :binhsua83: cầu mong zeek trường tồn tới lúc con trả xong nợ ra đi cũng chưa muộn đâu :binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom