1 ngày 5$ với SNO - Tiền về paypa sau nửa ngày

Status
Not open for further replies.

trylife

Banned
Reactions
160
MR
0.000
Topic của mình đang hoạt động mà k biết có phải bị Mod xóa đi không nữa. Xóa thì phải thông báo dùm 1 câu chứ. :mad:. Phiền bác nào quản lý thì chuyển về đúng Box dùm em nha. Thanks!

Mình thấy cũng có một vài topic tuyển ref về site này nhưng nghe chừng chắc đều hy sinh cả. :D:D:D

Ăn một mình nhiều cũng thấy buồn, mà quan trọng hơn là thấy càng ngày nó càng siết chặt nên rất khó ăn. Đành phải lên MMO tuyển ref tí cho nó khí thế.:p

Không dài dòng nữa, đây là em nó:

Site này siêu khủng đó, với mỗi ref được 0,25$, min pay 5$ thanh toán qua Paypal hoặc Egopay, đối với Paypal thì không mất phí. Egopay thì nó chém 20% phí nha. Cứ đủ 5$ là nó sẽ process, khi xử lý xong thì sẽ rút được, thời gian xử lý cũng siêu nhanh, thường thì nửa ngày, chậm thì 1 ngày.
Cứ 20 ngày thì nó sẽ có một giải thưởng theo top, người đứng đầu với nhiều ref nhất sẽ được thưởng 1000$, thứ 2 là 500..Tốt nhất là không đua top vì sớm ăn ban thôi :D

Site này acc chính không được bất cứ 1 khoản hoa hồng nào từ ref cấp dưới cả, chỉ được ăn cố định mỗi ref 0,25$, vì vậy nên ref cho nhau là chỉ để có thêm dầu ăn thôi :D

Link không ref: http://supernovaox.com

Đây là link ref của mình: http://supernovaox.com/index.php?ref=more767 (Mở ra site rồi Click vào ngôi sao màu vàng có chữ Join Now ở phía bên phải để reg)

Sử dụng gmail hoặc mail outlook để reg, sau đó vào mail lấy code very là xong.

CÁC BẠN LƯU Ý LÀ PHẢI DÙNG SOCK FAKE IP THÌ MỚI CHƠI ĐƯỢC NHA. IP VIỆT NAM KHÔNG CHƠI ĐƯỢC, 1 IP CHỈ ĐƯỢC 1 REF THÔI, CÁC BẠN CÓ THỂ ĐẦU TƯ KHOẢNG 25-30K ĐỂ THUÊ SOCK 1 NGÀY. SITE NÀY KHÔNG DÀNH CHO AI KHÔNG CÓ SOCK.

Bạn nào ref theo link mình thì mình mới trả lời và hướng dẫn, nói qua qua là có thể chiến được(Thêm một số kinh nghiệm xương máu mà mình tích lũy được, nào là Tun rồi sót bolo bala), nhớ phải báo danh tên acc trên đây để mình kiểm tra nha. 1 ngày chiến 20$ cũng được nhưng nguy cơ hy sinh rất cao, vì vậy nên phải thận trọng, cứ 5$ rồi tống nó về paypal cho ngọt nước.

Còn về proff thì nhiều, cũng đã rút về ngân hàng, ngại show lém :D, có nhiều yêu cầu thì show. Ai tin thì chơi, không tin thì thôi, miễn bắt ép và xin nhận gạch :p.

Proff đây:

Last edited:
Topic của mình đang hoạt động mà k biết có phải bị thằng cha nào xóa đi không nữa. Xóa thì phải thông báo dùm 1 câu chứ. :mad: bài viết 1 :D có j đó éo ổn

Topic của mình đang hoạt động mà k biết có phải bị thằng cha nào xóa đi không nữa. Xóa thì phải thông báo dùm 1 câu chứ. :mad: bài viết 1 :D có j đó éo ổn

À mình vừa đọc lại rule rồi, thì ra là chưa có Proff nên chắc bác Mod xóa. Nếu vẫn chưa đúng Box thì phiền bác Mod vừa xóa bài em chuyển dùm tới đúng box nha bác. Thanks bác nhiều nhiều

YOU ARE BLOCKED DUE TO USING PROXY SERVER OR VPN.
TO ACCESS REGISTERED PAGE PLEASE REVOME PROXY SERVER OR VPN
THANK YOU
SNO TEAM,cậu ơi ,mình bi như này là sao hả cậu?,

site này trước mình có reg vài lần rồi , toàn bảo dùng sock gì đó nên thôi

YOU ARE BLOCKED DUE TO USING PROXY SERVER OR VPN.
TO ACCESS REGISTERED PAGE PLEASE REVOME PROXY SERVER OR VPN
THANK YOU
SNO TEAM,cậu ơi ,mình bi như này là sao hả cậu?,

Bạn phải fake ip nha, ip việt nam không vào được đâu

đợt trước mình bị nó nuốt 6,5$. Yêu cầu thanh toán có mail gửi về đang xử lý, qua bữa sau zô đăng nhập không được, paypal cũng không thấy. chức năng quên mật khẩu cũng ko xog. Đành ngậm ngùi làm ngơ

đợt trước mình bị nó nuốt 6,5$. Yêu cầu thanh toán có mail gửi về đang xử lý, qua bữa sau zô đăng nhập không được, paypal cũng không thấy. chức năng quên mật khẩu cũng ko xog. Đành ngậm ngùi làm ngơ

Đó chính là ăn ban chứ còn gì nữa bác :):):), em đã từng bị cơ số lần nuốt như thế rồi mới đúc rút kinh nguyệt chớ :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week