1 trang mới ra lò đây

biwon

Banned
Reactions
165
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Trang này mình mới chơi nên cũng chưa có proof, giới thiệu với các bạn để kiếm thêm : http://www.MoneyBumper.com/Main.cfm?R=291441
Giao diện và đăng ký trang web:

Sau khi đăng ký là bạn có thể kiếm tiền. kiếm bằng cách click vào quảng cáo:
1ad – 0,02 usd / 5 ads – 1 ngày = 0,1 usd /1ngày ( 15 usd payout _ thời gian pay: trong 3 ngày qua paypal )
refback 100% khi nhận được pay !

Sang ngày hôm sau nó không tự động úp ads

nên bạn phải tự up ads bằng cách:

Sau đó click bình thường thui:

Đây là tài khoản mà mình đã kiếm được:

Mời các bạn cùng tham gia nhé ! cảm ơn đã đọc tin !

---------- Post added at 02:31 PM ---------- Previous post was at 02:30 PM ----------

mod ơi : mình đăng 2 mục khác nhau nhưng lỡ ghi tiêu đề giống nhau mà không bít sửa chỗ nào cả! giúp mình nhé ! thanks !

Last edited by a moderator:
lại gặp bạn nữa rùi ! tính ra nếu ko đầu tư và không có liên kết giới thiệu mà chơi kết hợp với các trang PTC khác thì số tiền đó cũng đáng để chơi đó chứ ! vì lý do đó mình mới viết bài mong mọi người ủng hộ cùng chiến để mau có proof !
đây là proof đăng trên diến đàn của nước ngoài:

úp lên cho mọi người ủng hộ ! nó tồn tại cũng được hơn 1 năm rùi đấy !

Last edited by a moderator:
úp để các bạn ủng hộ nè !

để mình tính nhé: 0,1 + 0,05 x 10 = 0,6 => 1 ngày nếu có 10 bạn ủng hộ mình thì mình sẽ có 0,6 USD , và như vậy trong vòng 25 ngày mình sẽ đạt min pay! ( đó là chưa nâng cấp nhé , hì ) . Các bạn tham khảo thêm trong site nhé ! ( mình cam đoan là bạn sẽ mất không đến 5 phút / 1 ngày cho trang này, nó load rất nhanh )

mình chưa có proof nên chưa thể refback được ! nếu đủ minpay thì mình sẽ refback lại 50% số tiền mà bạn đạt được ( theo đúng giá click web trả cho mình từ kết quả click của bạn, mình ko lời đồng nào nhé, chỉ mún là càng nhiều người làm thì mình mau có proof mà thui )!

cùng chiến để mau có proof !

khanh2990

Junior
Reactions
31
MR
0.009
Chat with me via Skype
ha ha cái proof nó ghi tháng mấy ấy nhỉ tính ra là cái ảnh proof cũng đc 6 tháng là ít miễn bàn cái nay scam rồi

---------- Post added at 05:07 PM ---------- Previous post was at 05:06 PM ----------

Chí ít thì cũng phải post proof tháng chín mới đáng tin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,030
175,370
Latest member
Nvhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week