• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 10.000 wmz, 20.6 bán chịu phí, tiền mặt HN, Techcombank, VCB

Status
Not open for further replies.

traodoiwmz

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Tôi có nhu cầu mua wmz số lượng không giới hạn, giao dịch bằng tiền mặt tại Hà Nội. Bạn nào có thì alo nhé
Cảm ơn

vừa đăng ký xong vô mua số lượng " không giới hạn " luôn :p vote cho pro này =)) cuối năm lắm cam quýt rất hài

giao dịch tiền mặt bạn nào có thì sell thôi gì mà ngại, chỉ có scammer và đồng bọn mới muốn giao dịch online thôi

vừa đăng ký xong vô mua số lượng " không giới hạn " luôn :p vote cho pro này =)) cuối năm lắm cam quýt rất hài
giao dịch tiền mặt mà có gì đâu sợ bạn

giao dịch tiền mặt mà có gì đâu sợ bạn

lạ gì bọn này, đăng thế cho nó đỡ nghi. Chứ ai yêu cầu giao dịch tiền mặt là ko bao giờ gặp, hoặc mod hoặc ai có bảo hiểm là cũng từ chối giao dịch ( lờ đi ).

Còn dính mấy bác nào " không ở Hà Nội " là gạ giao dịch online ngay :p

Nói chung là mình cảnh báo cho các bác cảnh giác thôi, ngày nào mình chả gặp mấy thắng scammer. Còn chủ thớt có phải cam quýt hay ko thì chỉ bạn ấy và ông trời bít

bạn chủ cẩn thận có bóng dáng scammer lởn vởn, mua sll cứ tiền mặt cho chắc chứ online dễ ăn cam lắm đó.

Chán mấy bác quá
Newbia thì sao, tôi có nhu cầu mua wmz nhiều thì đăng ký thôi.
Ai muốn bán thì gửi qua email [email protected], tôi sẽ gửi số điên thoại để tiện liên lạc.
Tôi chỉ giao dịch bằng tiền mặt tại ngân hàng là an toàn nhất cho cả 2 bên.

lạ gì bọn này, đăng thế cho nó đỡ nghi. Chứ ai yêu cầu giao dịch tiền mặt là ko bao giờ gặp, hoặc mod hoặc ai có bảo hiểm là cũng từ chối giao dịch ( lờ đi ).

Nói chung là mình cảnh báo cho các bác cảnh giác thôi, ngày nào mình chả gặp mấy thắng scammer. Còn chủ thớt có phải cam quýt hay ko thì chỉ bạn ấy và ông trời bít
Bác này đúng là con chấy của Tào Tháo, đừng có vơ đũa cả nắm như vậy.
Với tính cách của bác chỉ có thể làm ăn nhỏ, trao đổi dăm ba đồng thôi.
Nếu bác có wmz thì cứ gửi email cho tôi, sáng mai qua ngân hàng bác chỉ định, tôi sẽ mang theo đủ tiền để hầu bác lần đầu, chỉ sợ bác ko đủ wmz mà bán thôi.
Làm ơn lần sau đừng có ngồi đó mà phán linh tinh

rồi để xem vài tháng hay một năm nữa xem có mấy người vô confirm giao dịch với bác :p chúc vui

Tôi chọn giao dịch bằng tiền mặt vì những lý do sau, bác dỏng tai lên mà nghe này ( Tôi sẽ không có thời gian rảnh rỗi mà nhắc lại lần 2 nữa đâu):
Thứ 1: tôi chỉ giao dịch với số lượng lớn ( ít nhất là 5.000 wmz/lần), vì chẳng có thời gian mà đi lại nhiều, nếu giao dịch vài trăm đến vài nghìn thì thực hiện online cũng được.
Thứ 2: tôi chẳng dại gì chuyển nhiều tiền qua ngân hàng cho 1 người không quên biết kêu có wmz để bán. Lỡ mất tiền lại còn bị người ta bảo ngu.

Giao dịch tiền mặt thì chắc k lo lắm nhưng còn cái vụ từ 5k Z trở lên thì ... up cho các exchanger ở HN ghé vào thôi :)
Mua nhiều thế này tính làm ex hay sao vậy bác?

rồi để xem vài tháng hay một năm nữa xem có mấy người vô confirm giao dịch với bác :p chúc vui
Tôi nghĩ BL của bác tại Webmoney còn kém xa tôi đó. Nếu bác ma biết được số lượng giao dich wmz/thang của tôi, chắc bác vãi.. ra quần mất.
Tôi chẳng muốn cãi nhau tay đôi với bác, giống đàn bà lắm.
Dức Khổng Tử có câu: có những viêc tận mắt nhìn thấy còn hiểu nhầm, huống chi Bác chỉ ngồi đó mà phán thi....
Chào bá

Giao dịch tiền mặt thì chắc k lo lắm nhưng còn cái vụ từ 5k Z trở lên thì ... up cho các exchanger ở HN ghé vào thôi :)
Mua nhiều thế này tính làm ex hay sao vậy bác?
cảm ơn bác đã comment có tính xây dựng.
Do đặc thù công việc, nên nguồn ra wmz của tôi rất nhiều, nếu làm exchange thì chỉ cần 5k là ok.
Tôi mua một ần 10k or 20k là bình thường.

cảm ơn bác đã comment có tính xây dựng.
Do đặc thù công việc, nên nguồn ra wmz của tôi rất nhiều, nếu làm exchange thì chỉ cần 5k là ok.
Tôi mua một ần 10k or 20k là bình thường.
Nếu không phải ex, mà mua tầm 10k hoặc 20k chắc là trade forex chăng? :) *tò mò chút xíu* :D
Góp ý cho bác là đêm khuya tạo topic sẽ khó mà có thể kiếm đủ. Đáng ra nên tạo ban ngày sẽ nhanh gom hơn.

Nếu không phải ex, mà mua tầm 10k hoặc 20k chắc là trade forex chăng? :) *tò mò chút xíu* :D
Góp ý cho bác là đêm khuya tạo topic sẽ khó mà có thể kiếm đủ. Đáng ra nên tạo ban ngày sẽ nhanh gom hơn.
Cũng không hẳn là chỉ dành cho FX
Vì việc mua bán wmz kéo dài liên tục mà bác, nhu cầu mua không giới hạn, miễn là nếu mua được với giá hợp lý.
Dù sao tôi sẽ nghe lời bác, lần sau mua bán theo giờ hành chính, để kể mua người bán tin tưởng hơn.
Hy vọng có dịp giao dịch với bác.

WMZ: Z387854231749 - wmid của bác cũng vậy, chưa nâng cấp lên personal, rất dễ bị lock khi giao dịch nhiều

làm ăn lớn nói vs tụi gato làm gì tốn thời gian ... cuối năm rồi cẩn thận củi lửa nha các đồng chí

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week