• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 1000 PM, 1000wmz - 20.2 - TCB, VCB..seller fee

Status
Not open for further replies.
vâng cám ơn bác e vừa đóng bảo hiểm 10 củ cho admin và đang đợi xác nhận ..!

bác này giao dịch kì kèo lắm nhé :D cứ quần tới quần lui mặc cả down giá so với 2pic nhé!! có mùi ko uy tín

Mình làm mmo ở cái 4room này chắc chỉ có mấy ae kì cự giao dịch với mình thôi .. đêm qua gần 2h đêm cậu buzz mình sell 30 PM qua VCB rate 20.2 vì số lượng nhỏ nên mình bảo cậu chịu fee VCB ..! Mình chưa mặc cả với cậu 1 câu nào nhé :p

Up cho thằng em thu rate cao :)

bác này giao dịch kì kèo lắm nhé :D cứ quần tới quần lui mặc cả down giá so với 2pic nhé!! có mùi ko uy tín
Cậu yên tâm về độ uy tín của Threat Starter đi. Buôn bán deal giá là chuyện thường mà :) Mình giao dịch với Threat Starter này đã 3 năm nay rồi.

Up nào ...! bác nào buzz ko được thì alo nha mình cũng ko online thường xuyên lắm .. nếu giao dịch trên đt thì hơi lâu 1 chút nha :)

A cũng đang đợi update bảo hiểm từ tối thứ 7 đến h để mua bán dễ hơn nè chú .. vừa bị tuột mất kèo PM 20.2 sl 2k mới đau chứ :)

Như tiêu đề mình cần 1k PM với rate đó .. ace nào có nhu cầu thì alo nhé ..! Giao dịch siêu uy tín ..! Nếu các bạn ko tin tưởng có thể mời trung gian ..!
Yhaoo và phone dưới chữ kí ..! Thanks for watching ..!
các bạn yên tâm gd với chủ thớt nhé. đã từng gặp và gd với thớt nhiều lần. uy tín ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week