• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 1000 PP nguồn site - Rate 19.5 - VCB, ACB

Status
Not open for further replies.

meil

Junior
Verified
Reactions
37
MR
0.123
$1,000.00
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện tại mình có nhu cầu paypal mỗi ngày do đó mình nhận thu đều đặn paypal nguồn trả trực tiếp từ các site. Mình giao dịch cũng nhìu trên mmo rồi, các bác bên box offer hầu như ai cũng đã từng GD với mình. (bác nào có ghé qua thì vui lòng up topic dùm em luôn nhé) Các bạn chưa giao dịch lần nào ngại thì cứ pm mình, báo là tầm bao lâu sẽ có bao nhiu về mình sẽ tính ra VND và gửi qua trung gian cho các bác yên tâm. Hiện vẫn đang thu của 1 số pro do đó khi mình cảm thấy số lượng paypal về acc mình đủ nhu cầu thì mình sẽ update ở đây, topic còn mở là còn thu nhé. Thanks all for reading.

Rate: tuỳ số lượng và nguồn nên vui lòng nói chuyện với mình để thoả thuận.
YM: meiltt (pm không thấy mình trả lời là đang bận sẽ add và contact lại sau)

Mình giao dịch cũng nhìu trên mmo rồi, các bác bên box offer hầu như ai cũng đã từng GD với mình.
Giao dịch nhiều mà chỉ được thế này " Messages:29" nhiều ghê

có skype không bác, trung gian qua bác @linhdungvn nhé, hiện còn hơn 100 pp, 10 ngày về 1 lần.

@All: Cảm ơn các bạn mình đã edit lại title,
mình cũng ít lên mmo vì hằng ngày pp vẫn về đều đặn từ các mối, nay có nhu cầu nhiều hơn 1 tí nên lại tìm thêm vài đối tác

Mình prefer hình thức các bạn đặt lệnh rút trực tiếp về paypal của mình luôn, add mail thì tùy trường hợp mình cũng có thể linh động nhưng paypal mình đang add full email rồi

Bác thớt buy như vậy có trường hợp nhiều người sell mà cùng 1 nguồn ko (cùng 1 site) ? Nếu có thì có xảy ra gì ko ?

Đã làm ăn lâu với bác này. Cực uy tín. Có paypal phát là tiền luôn :D. Làm offer net trả tiền toàn request về paypal của bác này rồi nhận tiền luôn vcb sau 5 phút khi net paid :x

Đã làm ăn lâu với bác này. Cực uy tín. Có paypal phát là tiền luôn :D. Làm offer net trả tiền toàn request về paypal của bác này rồi nhận tiền luôn vcb sau 5 phút khi net paid :x
Thanks bác, bạn nào còn ngại mình sẵn sàng nhờ trung gian nhé.
Bác thớt buy như vậy có trường hợp nhiều người sell mà cùng 1 nguồn ko (cùng 1 site) ? Nếu có thì có xảy ra gì ko ?
Vấn đề này bạn yên tâm, đảm bảo cho bạn là sẽ không bị trùng net, trùng email

Dự là phải đóng bảo hiểm mới được thu nhiều thế này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29