111 thanks hướng tới 11h ngày 11/11/2011

chuongsnc

Senior
Reactions
154
MR
0.000
Như tiêu đề, ai chưa bầu chọn cho vịnh hạ long nhào vô bình chọn. $ thì không có, thanks thì không thiếu, tất cả reply dưới bài viết này đều nhận thanks của mình

Hãy bình chọn cho Hạ Long trở thành kỳ quan thế giới bằng cách:

1. Vào trang web: http://www.new7wonders.com/bầu-chọn?lang=vi

2. Nhắn tin có mất ít tiền
Soạn HALONG hoặc Ha Long hoặc HL gửi 147 hoặc 8105 . Giá mỗi lần nhắn tin : 630 đồng/cuộc nhắn

3. bằng facebook
vào http://vi-vn.facebook.com/toiyeuvinhhalong

Hạn cuối cùng: Trước 11 giờ 11 phút ngày 11/11/2011.( giờ london tương ứng 18h11 phút cùng ngày giờ việt nam)

vinh ha long xau wac' mà. tớ bình chọn vũng tàu , gần chỗ tớ ở

èo vô tới cả mmo
anh em dành hết time kiếm tiền quên hết time ủng hộ quê hương.
MMO4VN mạnh thế không vô xin phiếu hơi phí( mềnh không phải ở quảng ninh)

vinh ha long xau wac' mà. tớ bình chọn vũng tàu , gần chỗ tớ ở
t tới vũng tàu 1 lần phải nhận xét là tuyệt, hải sản ngon, tiếc là không nằm trong danh sách bình chọn...

nói thật là cũng ko đẹp lắm, nhưng vì quê hương nên cũng làm cái tin nhắn rồi

nói thật là cũng ko đẹp lắm, nhưng vì quê hương nên cũng làm cái tin nhắn rồi
mếnh chưa có $ đến chẳng biết đẹp xấu thế nào cũng vì quê hương việt nam thôi :D

bạn nào bỏ tìn nhắn tin sms thì coi lại đi nha, hãy nghĩ tới những bài biễn tuyệt đẹp của nước ngoài ( Hawaii, Mehico, Amazone ... )

"kiếm tiền là quan trọng nhưng kiếm những người bạn chân thành còn quan trọng hơn" - Mình mất 1 đứa rồi :| Giờ còn 2 :((

bạn nào bỏ tìn nhắn tin sms thì coi lại đi nha, hãy nghĩ tới những bài biễn tuyệt đẹp của nước ngoài ( Hawaii, Mehico, Amazone ... )
May ra có vịnh hạ long trong tương lai có dịp chiêm ngưỡng tận mắt, còn lại cái nào cũng đẹp chỉ có khi nào đi đến chơi được ta :D

"kiếm tiền là quan trọng nhưng kiếm những người bạn chân thành còn quan trọng hơn" - Mình mất 1 đứa rồi :| Giờ còn 2 :((
chia buồn bạn nhé nhưng càng ngẫm lại với bản thân mình càng đúng, chơi mmo lần nhiều nhất trong tài khoản là 100$ nhưng giờ còn lại 0$, hơn 1 năm chơi mới rút duy nhất 1 lần 150k, còn lại toàn ăn cam, mong tìm thật nhiều chiến hữu...

Haizzz.Cái cuộc bình chọn này có dc UNESCO công nhận đâu,chỉ từ một tổ chức tư nhân tổ chức thôi mà.
Thấy nhảm nhảm,từ cái vụ bầu chọn ko giới hạn từ nhắn tin là thấy nhảm nhảm rồi.
Cơ mà trường bắt nhắn thì cứ nhắn thâu. :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back