• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1m4 powtoken "lite" - 700k vtb, 35 PM

Status
Not open for further replies.

Toyry

MMO4ME - Helper
Reactions
501
MR
0.579
Em đang cần tiền chạy bệnh cho mẹ nên bán 1m4 powtoken giá hơi chát nhưng đang kẹt mong mn thông cảm ai hảo tâm buy em ạ.
Powtoken này trong tháng 12 sẽ được dep lên sàn để bán. Lúc em mới reg thì giá của 1m4 tokeb là hơn 1xx$.

giá này hơi khó ra đi . up phụ bạn :)

Attachments

85.3 KB · Views: 40
Thanks bác. Giá đã lên 50$ Mong có thể ra đi sớm

bạn muốn bán nhanh thì đừng dựa vào giá trị tự ước lượng của nó :confused: trừ khi nó đã lên sàn được định giá chuẩn thì hãy dựa vào giá trị sàn làm mốc, đằng này nó tự ước lượng thì nó thích cho giá bao nhiêu chẳng được :D

bạn muốn bán nhanh thì đừng dựa vào giá trị tự ước lượng của nó :confused: trừ khi nó đã lên sàn được định giá chuẩn thì hãy dựa vào giá trị sàn làm mốc, đằng này nó tự ước lượng thì nó thích cho giá bao nhiêu chẳng được :D
Ok để em rút kinh nghiệm đồng thời đổi về giá cũ luôn, thanks bác!
10$ pm :v định giá v cho bạn luôn :))
Nếu bây giờ bán giá đó thì cũng khá chuẩn nhưng em đang kẹt cũng khá tiếc bác @@

Ok để em rút kinh nghiệm đồng thời đổi về giá cũ luôn, thanks bác!

Nếu bây giờ bán giá đó thì cũng khá chuẩn nhưng em đang kẹt cũng khá tiếc bác @@
mang lên lên sàn đấu giá =)) tốn phí 2 $ =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week