Got Paid 2$/ngày cùng Bluestacks (site mới nhiều apps và offers)

OnlyTheWord

Senior
Reactions
167
MR
0.000
hiện tại hầu hết các app chủ yếu làm trên iOS nên thu nhập với Android ko còn được nhiều như trước
hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn chiến bằng Bluestacks vẫn kiếm đc 2-3$/ngày. proof thì rất nhiều ở các topic khác rồi.
vào vấn đề luôn, mình chọn lọc ra được 2 site nhiều app dành cho các bạn đây :

Apnana (các bạn vào google play search Appnana rồi down về và chiến)
cài đặt xong thì nhập code này c521584 để mình và bạn đều đc 2500 points
thanh toán qua nhiều cổng, có cả Amazon và Paypal (30k point = 1$, 90k point = 5$)
hiện site rất nhiều app để down cũng như offer để làm (dùng ip US) 1 ngày mình làm được khoảng 50k points

Appcasher (các bạn vào google play search Appnana rồi down về và chiến)
cài đặt xong thì nhập code này 573863 để mình và bạn đều đc 200 credits
thanh toán qua Amazon và Paypal (1k credits = 1$)
ip US ngày đầu làm được hơn 1k credits, những ngày sau tầm 6-800credits (thỉnh thoảng bấm refesh ở gần chỗ credits để cập nhật app mới)

hướng dẫn cho newbie cài Bluestacks:
tải Bluestacks bản full từ đây: http://www.bluestacks.com/download2_vietnamese.html
cài đặt Blestacks
add tài khoản google play vào Bluestacks: down googleplay về https://www.box.com/s/13oiwky0paafmuq229qh
tắt bluestack sau đó giải nén googleplay.rar rồi cài đặt theo trình tự ADW.Launcher_1.1.5, play crack, GoogleServicesFramework. xong reset Bluestacks.
hướng dẫn VPN free:
các bạn vào site này và reg free http://kep.md/1neC và bạn đc 15 ngày dùng VPN free (có ip US, UK, DE, CA, FR, NL) down soft về và dùng thôi
bạn có thể login vào tài khoản và vào phần Earn Premium VPN để kiếm thêm ngày free rất dễ (vd: connect fb, twitter, ...)

còn bạn nào cần hướng dẫn thêm thì để lại yahoo và câu hỏi. mình onl sẽ pm các bạn

[share99-net]anh-doc-dao-chen-vao-comment-facebook (25).jpg

chúc các bạn kiếm được nhiều tiền

Last edited by a moderator:

KendyBMT

Banned
Reactions
139
MR
0.000
nghiên cứu thử xem sao :D.
cũng có cài bluestack chơi featurepoint rồi mà cài app ko được.

yahoo:kendybmt92
tớ dowload appnana với appcasher về nhưng sao nó báo là bạn chưa truy cập ứng dụng cửa hàng google play trên ứng dụng là sao cậu

yahoo:kendybmt92
tớ dowload appnana với appcasher về nhưng sao nó báo là bạn chưa truy cập ứng dụng cửa hàng google play trên ứng dụng là sao cậu
tớ đang pm cậu nhưng ko thấy rep

- - - Updated - - -

ram 8gb ko biết thế nào :P
thế thì bác quá khủng rồi. tham gia cái này làm chi cho mệt :v

nh0kzin

Junior
Reactions
86
MR
0.000
Follow me on Facebook
cài cái này thì RAM tầm 2Gb trở lên thì ổn, nếu đã cài cái này thì có thể fake IP = hotpotshield vẫn được mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,026
176,515
Latest member
voniem88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week