Event 2 ngày share site phim lên facebook nhận card điện thoại.

Status
Not open for further replies.

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Thể lệ event như sau :
Truy cập vào site phim tâm lý (tamly.org) xem 1 phim bất kỳ ( Chả cần thiết xem cũng được , site sạch không có virus hay sex gì đâu nhé:p)
Nhấn vào nút share lên face - Mỗi acc face được share trang phim sẽ tính 2k/1 acc ( điều kiện - acc phải có 200 friend trở lên ) Không chấp nhận acc new và phải là acc facebook việt nam !
Các bạn có thể nhờ bạn bè share lên tường .... vv...
Tiếp đến copy đường link facebook của bạn bè và link những acc đã share và tổng hợp trong 1 coment để mình kiểm tra sau đó nhận thưởng !
5 acc =10k, 10 acc =20k thanh toán ngay và luôn qua thẻ điện thoại nhé !
Không giới hạn số acc đã share
Minpay 10k (thẻ dt)nhé :D
Thân ái !
P/s : Ai thấy bèo bọt không chơi thì đừng gạch đá nhé !:p
Mod đi qua thấy sai gì nhắc nhở mình phát :D
;)
Event có giá trị từ ngày : 27-29/11/2014
Sory các bạn . Hiện tại do mình mới hết tiền trong tk đông á bank nên ko mua thẻ đc ! Tầm 2 ngày nữa mình đủ tiền sẽ thanh toán qua thẻ dt cho tất cả các bạn đã share trên đây nhé ! Hiện tại mới thanh toán đc cho mỗi bạn @@jack1993:D các bạn làm check inbox nhé ! Ai share thì mình sẽ thanh toán đầy đủ qua inbox mmo của từng người !:) Với lại đáng lẽ hết thời gian event mới trao thưởng nên chậm 1,2 ngày chắc ko vấn đề gì :D
Thân .
Các bạn làm xong cứ tổng hợp vào 1 coment gồm link acc đã share- nguyện vọng nhận tiền = thẻ hay bảo kim, chậm nhất là sáng thứ 2 mình sẽ kiểm tra và send tiền cho các bạn nhé !

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week