• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

20$ để đổi lấy nhân cách của một con người?? :-s

Status
Not open for further replies.

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
$500.00
Chat with me via Skype
Đúng là các cụ bảo cấm có sai "Họa hổ họa bì nan họa cốt". 20$ không to tát lắm nhưng không hiểu tại sao con người ta lại có thể làm thế nhỉ ? :(

Đây là nhân vật mình muốn nói đến trong toppic này :(

Chuyện cũng ko có gì quá to tát như vụ mình bị hack tk và mất hơn 3k$ cách đây gần 1 tháng :-s nhưng nghĩ lại mà bực ..! Vì làm phúc phải tội :(

A này cũng hay nc với mình trong yahoo và mình cũng thấy quý mến ..! Và cũng tạm gọi là quen biết ..! Nên vẫn hay cho mượn tiền nhưng ko hiểu tại sau lần này lại dở trứng như vậy ..!

Và hôm nay là 10/5 rồi, mình cũng ko nhớ là quá hạn trả nợ mình nữa..! Mình dùng 2 nik chính để chat, bình thường chỉ login vào 1 nik ,thỉnh thoảng lại log vào nik kia xem có gì mới ko thì phát hiện ra 1 điều rất thú vị ..:

Chả là a này có add luôn cả 2 nik của mình mà :-ss nhưng nik kia là nik phụ, ẩn suốt ngày nên mới phát hiện ra được :-ss

Thực ra 20$ cũng ko quá to tát với mình lắm nhưng nghĩ lại thấy bực..! Toàn ae người thân với nhau mà sao vì chút tiền bạc lại hành động như vậy :-s..! Ae vào cho ý kiến với :(

Đây là info của ng này các bạn có thể check :( vì nhiều bạn ko biết rõ mặc dù mình đã kèm link
[url]http://mmo4me.com/showthread.php?52912-Miss-MMO-Nganhng1302-Vote-ung-ho-minh-voi-X-toi-ieu-tat-cac-cac-ban-MMO-&p=984837[/URL]

Last edited by a moderator:

ttt123

Banned
Reactions
139
MR
0.000
mình nhớ là có địa chỉ của ông bạn này ở 1 topic nào đó , và ông bạn này cũng sử dụng trò này như 1 thói quen với những ai ông bạn ấy lỡ thất hứa ;)) nên điều này cũng k lấy gì làm lạ đâu bạn ;))
Chúc may mắn lần sau vậy :)
Có thể mod nhatquangnguyen biết info của ông này vì lần trước ông này có nhận đơn hàng vẽ hộ mod nhatquangnguyen ảnh của mấy người trong đợt mùng 8-3 .

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
lại là một vụ lồm xồm quanh câu chuyện tiền bạc :)

mình nhớ là có địa chỉ của ông bạn này ở 1 topic nào đó , và ông bạn này cũng sử dụng trò này như 1 thói quen với những ai ông bạn ấy lỡ thất hứa ;)) nên điều này cũng k lấy gì làm lạ đâu bạn ;))
Chúc may mắn lần sau vậy :)
Có thể mod nhatquangnguyen biết info của ông này vì lần trước ông này có nhận đơn hàng vẽ hộ mod nhatquangnguyen ảnh của mấy người trong đợt mùng 8-3 .

Info thì mình biết rõ hơn ai hết mà cậu ..! Ô ấy có thi MISS mmo MÀ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week