• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 200 pp - rate: 19 - vcb, eab

Status
Not open for further replies.

hadoi

Junior
Reactions
55
MR
0.541
nguồn site, cho TeamViewer thoải mái :) , giao dịch trực tiếp hoặc trung gian.
bạn nào cần inbox mình nhé
yahoo: said_it_all_hd97

Last edited:

conectingpeople

Verified
Reactions
779
MR
0.000
nguồn site, cho TeamViewer thoải mái :) , giao dịch trực tiếp hoặc trung gian.
bạn nào cần inbox mình nhé
yahoo: said_it_all_hd97

THÔNG BÁO HỦY GIAO DỊCH VỚI CHỦ TOPPIC.

Lúc 12h 10 am ngày 26.3.2014 có làm trung gian cho bạn này với yahoo @nhqq76 , sau khi Buyer gửi tiền cho trung gian, khi trung gian xác nhận lại cho seller giao paypal thì SELLER offline mất.

Thông báo là mình đã trả lại tiền cho buyer , cậu mà send tiền paypal cho buyer bị scam mất tiền thì tự chịu ( đã có thông báo qua yahoo của seller rồi @said_it_all_hd97)

đã check teamview máy buỷe chưa thấy proof send tiền paypal của seller .

Last edited:

vtexc

Newbie
Reactions
41
MR
0.000
THÔNG BÁO HỦY GIAO DỊCH VỚI CHỦ TOPPIC.

Lúc 12h 10 am ngày 26.3.2014 có làm trung gian cho bạn này với yahoo @nhqq76 , sau khi Buyer gửi tiền cho trung gian, khi trung gian xác nhận lại cho seller giao paypal thì SELLER offline mất.

Thông báo là mình đã trả lại tiền cho buyer , cậu mà send tiền paypal cho buyer bị scam mất tiền thì tự chịu ( đã có thông báo qua yahoo của seller rồi @said_it_all_hd97)

đã check teamview máy buỷe chưa thấy proof send tiền paypal của seller .

Vào xác nhận vụ này với bác trunggian247, may mà ko gd trực tiếp với ông seller này (dù đã TV rồi, nhưng thấy nghi vì nhiều refund issue quá).

Tks bác trunggian247 nhé, em đã nhận được refund.

sorry đúng lúc đang giao dịch thì nhà mình mất điện @@
(dù đã TV rồi, nhưng thấy nghi vì nhiều refund issue quá.
mình đã nói lúc đầu là tiền donate site mà, bạn cũng check tất cả tài khoản donate cho mình đều Verified còn gì.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,354
Latest member
thaobroker

Most viewed of week