• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 2000 WMZ 20.5, PM 20.5 - VCB, TCB

Status
Not open for further replies.

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
$500.00
>= 500 rate 20.6
< 500 rate 20.5
min giao dịch 50$
Fee bank mình chịu..Hoặc thu mua $ nguồn exness rate tương tự bằng cách chuyển khoản nội bộ sang cho mình
Các bạn lưu ý mình ko nhận Z thẳng qua ví mà deposit trực tiếp lên site forex (exness.com) - đây là site forex cực kì uy tín nên các bạn yên tâm tk của các bạn sẽ đươc an toàn tuyệt đối ..! Mình làm vậy để tiết kiệm 0.8% fee của wmz thì mới mua giá cao cho các bạn được ..thanks

Last edited:
Các bạn lưu ý mình ko nhận Z thẳng qua ví mà deposit trực tiếp lên site forex (exness.com) - đây là site forex cực kì uy tín nên các bạn yên tâm tk của các bạn sẽ đươc an toàn tuyệt đối ..! Mình làm vậy để tiết kiệm 0.8% fee của wmz thì mới mua giá cao cho các bạn được ..thanks

200z thớt còn mua ko?

lấy hết cậu ..! Code VCB đang lỗi ae đợi 1 chút nha .. đang tính cái cái tut vcb trên IOS để send tiền cho nhanh nè :)

đã thu xong .. bây giờ trở lại thu bình thường mỗi Mình càn PM, WMZ mỗi thứ 1k ..
> 1000 rate 20.4
< 1000 rate 20.3 các bạn chịu mọi fee giao dịch .. hiện mình đã đăng kí xong tut mobile banking của VCB nên send tiền ko mất fee ..! Ae nào có vào đây test thử phát nào :D

Chấp nhận thu mua nhỏ lẻ .. mình vừa mới đăng kí xong mobile banking của VCB nên chuyển khoản cho các member nhỏ lẻ sẽ ko mất fee 3,3k/lần giao dịch nhé .. thanks :)

Mình mới đóng bảo hiểm được 1 ngày mà đã có mấy con cờ hó sờ cam face nik mình ae cẩn thận giao dịch kxi nhẽ .. tốt nhất là nên veriphone trước khi giao dịch ... hiện mình chưa có bán bất kì một cái gì từ lúc nộp bảo hiểm đến giờ .. thanks ae

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week