3 giây thôi mong mọi người giúp

mình cần like việt nhé. :D

Rẻ hơn rất nhiều là đằng khác, nhưng đó là like của nước ngoài và chỉ lấy số lượng thôi chứ không phải fb ngta dùng hàng ngày đâu. Cậu muốn mình bày cách cho :)
Thế nói làm mẹ gì, làm cái acc addmefast 10k points 2$ trừ rate unlike chắc cũng được 1k like :LOL:

Rẻ hơn rất nhiều là đằng khác, nhưng đó là like của nước ngoài và chỉ lấy số lượng thôi chứ không phải fb ngta dùng hàng ngày đâu. Cậu muốn mình bày cách cho :)
Nếu vậy thì like cũng ko chất lượng lắm nhỉ, nhưng tớ cũng đang cần 1 số lượng ban đầu, site của tớ là site English nên cần chủ yếu like nước ngoài. Có gì cậu inbox private cho tớ với nhé. Cám ơn cậu trước :D

Nếu vậy thì like cũng ko chất lượng lắm nhỉ, nhưng tớ cũng đang cần 1 số lượng ban đầu, site của tớ là site English nên cần chủ yếu like nước ngoài. Có gì cậu inbox private cho tớ với nhé. Cám ơn cậu trước :D
như trên, addmefast thẳng tiến!

Khỏi cần inbox nhé, vì cái này ai cũng biết cậu ạ.
Thứ nhất: Nếu có ý định làm fan lâu dài cho site đó, cậu lập 1 tài khoản addmefast.
Sau đó cậu qua các dịch vụ bán point addmefast ở chỗ mua bán đó, mua loại có SSH nhé
Cậu có thể tính thế này: 45k/10k point => 2.3$/10k points => đặt pc cho nó tầm 5 6 7 point/1like thôi rồi cậu tự tính được giá 1 like.
Ví dụ mình đặt là 5point/1like => 2.3$ sẽ mua được 2k likes.
Chú ý, cái poin đó sẽ bị giảm 1 ít sau nhiều ngày nhé, nhưng chung quy lại vẫn lời hơn so với đi mua ngoài.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week