3 ngày VPS WINDOWS 2core 2GB Ram hàng Rusia, Chỉ cần Phone

phamdoan8x

Senior
Reactions
317
MR
0.186
Bác nào chưa có VPS vô đây đăng ký một em mà dùng, IP VN vẫn ok nhé, dùng được trong 3 ngày-

- Yêu cầu: phone VN có thể nhắn tin sang Nga, với giá 2500vnd (viettel)

Đầu tiên vào đây: http://www.ihor.ru/ đăng ký tài khoản, chỉ cần điền tên đăng nhập, email, mật khẩu thôi​

Chọn englist hoặc dùng Gu gờ tran lết

Chọn cái bên phải cho Max

Read more

Next

Window server 2008 or 2012 ENG/RU

Next

Chỗ này do mình đăng ký rồi nên mượn tạm ảnh, nó tự hiện Việt Nam, + 84 và chỉ cần điền 9876xxxxx thôi nhé

Đến đây nó bảo là nó gọi điện cho mình Code kích hoạt, nhưng đợi mất 5 phút thấy lâu quá nên mình click vào These để lấy số phone nó rồi soạn một tin nhắn huỷ diệt với cú pháp Marosnet: ok và gửi cho số phone trong list, mất 2500vnd
Xong vào mail kiểm tra nó sẽ gửi luôn cái code, copy code đó và pas vào như trên

Tầm 30 mới có mail dạng này thì, đợi thêm 2 phút cho nó cài đặt xong thì login thôi
*Mình thử dùng thì kết nối hơi chậm, chắc do nga trời lạnh, nếu bạn nào ko vào được bằng remote dektop thì vào trong mục cpanel và chọn VDSmanar... ở góc phải, xong tìm đến biểu tượng VNC để đăng nhập vps trên trình duyệt, vào vps dísble firewar là vào lại bình thường.

Bác nào chưa có VPS vô đây đăng ký một em mà dùng, IP VN vẫn ok nhé, dùng được trong 3 ngày-

- Yêu cầu: phone VN có thể nhắn tin sang Nga, với giá 2500vnd (viettel)

Đầu tiên vào đây: http://www.ihor.ru/ đăng ký tài khoản, chỉ cần điền tên đăng nhập, email, mật khẩu thôi​

Chọn englist hoặc dùng Gu gờ tran lết

Chọn cái bên phải cho Max

Read more

Next

Window server 2008 or 2012 ENG/RU

Next

Chỗ này do mình đăng ký rồi nên mượn tạm ảnh, nó tự hiện Việt Nam, + 84 và chỉ cần điền 9876xxxxx thôi nhé

Đến đây nó bảo là nó gọi điện cho mình Code kích hoạt, nhưng đợi mất 5 phút thấy lâu quá nên mình click vào These để lấy số phone nó rồi soạn một tin nhắn huỷ diệt với cú pháp Marosnet: ok và gửi cho số phone trong list, mất 2500vnd
Xong vào mail kiểm tra nó sẽ gửi luôn cái code, copy code đó và pas vào như trên

Tầm 30 mới có mail dạng này thì, đợi thêm 2 phút cho nó cài đặt xong thì login thôi
*Mình thử dùng thì kết nối hơi chậm, chắc do nga trời lạnh, nếu bạn nào ko vào được bằng remote dektop thì vào trong mục cpanel và chọn VDSmanar... ở góc phải, xong tìm đến biểu tượng VNC để đăng nhập vps trên trình duyệt, vào vps dísble firewar là vào lại bình thường.

30 phút chả thấy email gì cả @@

the same thing^^^

Тестовый период в Вашем регионе временно недоступен, приносим свои извинения. We apologize, trial period in your country is temporarily unavailable.

Mất tiền nhắn tin rồi :D

Phí 2k5 và nhận được mail:
Тестовый период в Вашем регионе временно недоступен, приносим свои извинения. We apologize, trial period in your country is temporarily unavailable.

"We apologize, trial period in your country is temporarily unavailable"
!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thôi xong, mới có vài người reg mà đã bị blacklist rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Topic mình gửi cách đây bao lâu rồi ông nào đào mộ đấy
Mấy cái vps trial vài ngày ntn nó ko tồn tại lâu đâu các bạn, vì nó làm sao bằng gcloud hay amazon đk.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back