Referrer 30$ tiền thật sau khi trade 5 lots

Status
Not open for further replies.

tintac

Junior
Reactions
69
MR
0.001
Đã 10 ngày rồi mà ko có ai chịu làm ref cho mình. Thôi thì mình gỡ xuống.

Ai cần thì cứ PM mình nhé! :)

Last edited by a moderator:
Ban đầu cứ tưởng có cơ hội gì? Thì ra cậu cũng muốn làm topic như trên thì lập nhanh như thế này cho rồi! Mình đang cố gắng dọn và sắp xếp lại box khi có thời gian kể ra có mấy topic như thế này có người vào up cho Box Forex nó sáng lên cũng được đó. Mà để trade đựoc 5 lots và nhận bonus của cậu mình nghĩ là nên khuyên khách hàng của cậu nạp tầm thấp nhất là 1000$ như vậy mới dễ đạt chỉ tiêu lẫn :).

Ban đầu cứ tưởng có cơ hội gì? Thì ra cậu cũng muốn làm topic như trên thì lập nhanh như thế này cho rồi! Mình đang cố gắng dọn và sắp xếp lại box khi có thời gian kể ra có mấy topic như thế này có người vào up cho Box Forex nó sáng lên cũng được đó. Mà để trade đựoc 5 lots và nhận bonus của cậu mình nghĩ là nên khuyên khách hàng của cậu nạp tầm thấp nhất là 1000$ như vậy mới dễ đạt chỉ tiêu lẫn :).

Hi! 100$ mới nghĩ là vừa tầm rồi, chứ 1000$ thì chắc ko ai thèm dòm tới đâu. Thanks cậu đã cho lời khuyên.

Không ý kiến nhưng nếu là tớ. Nếu tớ có 100$ và muốn trade. tất nhiên sẽ là newbee hoặc còn gà mờ trong forex (nếu là pro chắc sẽ không dòm topic của cậu ^^). Với 100$ đó tớ cũng sẽ chẳng làm ref cho cậu. Đơn giản:
1- Với 100$ chơi forex với newbe thì khả năng cháy acc sau 3 slot chứ chưa kịp đến 5
2- Newbee ném vào nhưng lại khôgn nhận được tư vấn của cậu. Cậu chỉ nói tuyển ref và bonus chứ khôgn có 1 động thái nào nữa để người chơi bảo toàn vốn (chứ chưa nói là lãi)
---> khó mà có người đánh đổi 100$ để lấy 30$ bonus
thân!

Cảm ơn cậu 060708 đã góp ý. Theo cậu thì tư vấn như mức độ nào và như thế nào? Cậu góp ý cho mình được ko?

Cảm ơn cậu 060708 đã góp ý. Theo cậu thì tư vấn như mức độ nào và như thế nào? Cậu góp ý cho mình được ko?

Tớ khôgn chơi forex và cũng khôgn tìm hiểu về forex nhưng cũng như các loại hình khác. Tùy vào level của ref để cậu tư vẫn thôi. Có thể là dự báo thôgn tin biến động thị trường trong ngày để đảm bảo lợi nhuận hoặc ít nhất là hòa trong phiên làm việc (mở cửa) của ngày đó. Đơn giản như: nên mua cặp tiền tệ nào, mua ở mức bao nhiêu, cắt lời và chặn lỗ bao nhiêu...
Nếu cậu thực sự muốn tuyển ref thì nên có phần này thì ref sẽ yên tâm hơn về đồng vốn bỏ ra và ở trách nhiệm của 1 upline hoặc cũng là người thầy nếu họ muốn học hỏi và đi theo con đường này.
thân!
ps: mình nghĩ mọi người chắc cũng giống mình. khi làm ref 1 ai đó khôgn hẳn vì mấy $ bonus mà qua upline đó mình học được gì, hỗ trợ mình được gì trogn công việc :)

Tớ khôgn chơi forex và cũng khôgn tìm hiểu về forex nhưng cũng như các loại hình khác. Tùy vào level của ref để cậu tư vẫn thôi. Có thể là dự báo thôgn tin biến động thị trường trong ngày để đảm bảo lợi nhuận hoặc ít nhất là hòa trong phiên làm việc (mở cửa) của ngày đó. Đơn giản như: nên mua cặp tiền tệ nào, mua ở mức bao nhiêu, cắt lời và chặn lỗ bao nhiêu...
Nếu cậu thực sự muốn tuyển ref thì nên có phần này thì ref sẽ yên tâm hơn về đồng vốn bỏ ra và ở trách nhiệm của 1 upline hoặc cũng là người thầy nếu họ muốn học hỏi và đi theo con đường này.
thân!
ps: mình nghĩ mọi người chắc cũng giống mình. khi làm ref 1 ai đó khôgn hẳn vì mấy $ bonus mà qua upline đó mình học được gì, hỗ trợ mình được gì trogn công việc :)

Vâng, mình cũng nghĩ chắc cũng chỉ tư vấn được tới tầm này thôi. Hằng ngày mình sẽ tổng hợp thông tin và post tại thread này những dự báo thị trường trong ngày của các cặp tiền tệ. Hy vọng rằng điều đó sẽ giúp các trader tự tin hơn khi trade.

Nếu cho 100$ mà trade 2 lot cũng khó nữa là . Sàn này chỉ cho 30$ mà bắt trade 5 lot . Muốn lấy 30$ của nó cũng tốn ít nhất vài tháng .

nếu sàn này tính 1 lot là standard lot thì vất vả lắm mới lên được tới lot thứ 2, đôi khi đến lots thứ 2 sàn nó dỡ chứng thì có nước mất sạch.

dep vào 100$ mà không biết chơi cái gì thì coi như xương cũng biến mất

Cậu phải tìm hiểu forex là gì rồi hãy chơi nhé!

nếu sàn này tính 1 lot là standard lot thì vất vả lắm mới lên được tới lot thứ 2, đôi khi đến lots thứ 2 sàn nó dỡ chứng thì có nước mất sạch.

Sàn này cũng làm ăn uy tín lắm chứ ko phải scam quít gì đâu cậu ơi!

Nếu cho 100$ mà trade 2 lot cũng khó nữa là . Sàn này chỉ cho 30$ mà bắt trade 5 lot . Muốn lấy 30$ của nó cũng tốn ít nhất vài tháng .
Tỉ lệ đòn bẩy 1:200 nên đánh 5 lots cũng hơi lâu, nhưng ko phải vài tháng đâu cậu ah!

Cậu phải tìm hiểu forex là gì rồi hãy chơi nhé!

Sàn này cũng làm ăn uy tín lắm chứ ko phải scam quít gì đâu cậu ơi!

Tỉ lệ đòn bẩy 1:200 nên đánh 5 lots cũng hơi lâu, nhưng ko phải vài tháng đâu cậu ah!

Bạn có thể chỉ uy tín của họ ko, như chứng chỉ, hệ thống NH hợp tác với broker đó,...
Chứ broker uy tín thì mình chỉ đếm trên đầu ngón tay, còn broker ôm thì nhiều... nhiều lắm. Newbie tập tành thì nên DEMO, còn trade thật sự thì nên kiếm broker tốt mà trade. Tiền chứ có phải giấy lộn đâu mà thích vứt đâu thì vứt

Bạn có thể chỉ uy tín của họ ko, như chứng chỉ, hệ thống NH hợp tác với broker đó,...
Chứ broker uy tín thì mình chỉ đếm trên đầu ngón tay, còn broker ôm thì nhiều... nhiều lắm. Newbie tập tành thì nên DEMO, còn trade thật sự thì nên kiếm broker tốt mà trade. Tiền chứ có phải giấy lộn đâu mà thích vứt đâu thì vứt

- Easy-Forex thành lập từ năm 2001, là thành viên uy tín của các tổ chức NFA (US) (ID 0358754), CFTC (US) , EU CySEC(CY) và là công ty môi giới về Forex hàng đầu, có chất lượng dịch vụ và công nghệ hoàn hảo, uy tín và nổi tiếng toàn cầu.

CÁC LÝ DO GIAO DỊCH VỚI EASY-FOREX
• Giao dịch với công ty môi giới nổi tiếng, uy tín có đăng ký NFA của Mỹ.
• Thủ tục tham gia đơn giản, nhanh chóng, có thể giao dịch ngay sau 5 phút.
• Chuyển tiền và rút tiền dễ dàng, nhanh chóng và an toàn tuyệt đối bằng Credit/Debit Card.
• Chênh lệch pips thấp và không tốn phí commission.
• Có nhiều cặp tiền tệ để lựa chọn mua bán và có thể kiếm lợi nhuận ở cả hai xu hướng lên hay xuống của thị trường.
• Phần mềm giao dịch trên Web, máy tính để bàn, điện thoại di động hiện đại, chuyên nghiệp, tinh vi và tiên tiến hàng đầu trong lĩnh vực môi giới kinh doanh ngoại hối.
• Giao dịch 24/24, 5 ngày trong tuần, có thể đặt lệnh mua bán bất cứ lúc nào.
• Có thể thực hiện lệnh stoploss, take profit để tự động cắt lỗ hoặc lấy lời một cách dễ dàng.
• Có thể bắt đầu từ 25 USD( tài khoản Mini - $ 25 min deposit, tài khoản Gold - $ 500 min deposit, tài khoản platium - $ 5000 min deposit, tài khoản VIP - $ 10.000 min deposit)

1 cách đơn giản thôi nhé !! 5slot cậu được hưởng ít nhất cũng 7 -10 $/ slot nhé !! và muốn trade dc 5 lot thì tk cũng phải trên 1k . đừng tưởng ăn dc mà dễ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week