Referrer 5 phút nỗ lực 5euro mỗi ngày

benybh

Junior
Reactions
14
MR
0.008
site mới của pháp ai chiến thì vào

đây la site cuả pháp mỗi ngaỳ đăng nhập được 0.01 euro minpay 0.01 qua paypal moi ngay dang nhap lick 1 baner ptc dc pay 0.01 ngay nao cung pay dc het nha vai tieng la co tien tính điểm cho mỗi 1 lần truy cập vao blog wed mỗi lượt 1 điểm 1000 điểm được 1 euro mình cũng chưa hiểu dc hết site này các bạn có thể tìm hiểu thêm các bạn dk sau đó lấy code dán lên blog wedsite sau đo dk tài khoản trao đổi lưu lượng tại đây hitleap sau đó thêm blog wedsite của mình vào hitleap và bắt đầu trao đổi lưu lượng bạn sẽ thấy điểm của mình tăng lên 1 ngày kiếm hơn 5000 điểm các bạn có thể để cho hitleap trao đổi trước để kiếm số phút cho nhiều sau đo thêm blog wedsite sau cũng dc các bạn nào ko biết có thể pm yahoo boykuncute mình sẽ hướng dẫn cho
link dk site đây
http://france-ptp.fr/promote1.php?user=boykuncute

proof đây dk xong lick 1 cái là pay luôn cho khỏi lăn tăn mệt mỏi
quá rồi chia sẻ cho chơi thích thì khỏi làm ref cũng dc có j đâu mà phải ném đá ném gạch như zay

điểm thì 1 tháng nó mới quy đổi 1 lần nên hết tháng sẽ có proof lớn mỗi ngày zô site đăng nhập lick 1 baner là dc pay 0.01 ngày nào cũng dc pay hết nha đây là proof pay hàng ngày

Last edited by a moderator:
up lên nhanh cho anh em nào!!!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua172:

nói thế này thì nó sập tiệm vì các trang autosuff treo trao đổi truy cập thì 1 ngày có mà đến hàng ngàn lượt truy cập ấy chứ 100 người x 1000 / lượt / 0.01 cho 1 lần ?
0.001 cho 1 lần nhưng nó sẽ cấm trao đổi nhưng mình phải chuyển hướng làm sao cho nó ko biết

với từ khóa Google tìm kiếm : proof france-ptp.fr chưa thấy nó trả tiền cho bất cứ thành viên nào mà ông chủ bài bảo là kiếm 5$ / ngày bằng chứng nhận tiền đâu ?
sủa j thế ko chơi thì xoắn nha site mới ra mà lên google tìm cái j proof có rồi chut nữa up cho coi

boykuncute, mình ko biết sao chứ, bài nào do ông này viết thì 1 là kiếm ref, 2 là site scam từ đời nào rồi móc lên cho a/e chơi, và chưa có bài nào của ông này mà mình test là có tiền cả.

Bó tay kêu show proof hitleap chấp nhận lên làm như acc premium , thằng hitleap mà dễ dàng vậy anh em đâu có tìm cách qua mặt nó

Các bạn để ý nick này nhé boykutecute nick là JR member thôi, mà bài thì " 10$ trong 1 ngày" , " 0.5$ 1 lần ref qua paypal ", PM thì 1 là im hơi lặng tiếng, 2 là quăng cái link ref cho dk rồi mất tăm.

boykuncute, mình ko biết sao chứ, bài nào do ông này viết thì 1 là kiếm ref, 2 là site scam từ đời nào rồi móc lên cho a/e chơi, và chưa có bài nào của ông này mà mình test là có tiền cả.
nè pót bài cho kiếm tiền mà còn ném đá nữa hả thử dk xong rút tiền coi mai có ko nha

Các bạn để ý nick này nhé boykutecute nick là JR member thôi, mà bài thì " 10$ trong 1 ngày" , " 0.5$ 1 lần ref qua paypal ", PM thì 1 là im hơi lặng tiếng, 2 là quăng cái link ref cho dk rồi mất tăm.
Ăn nói kiểu chưa qua nhà trẻ vậy làm j bít mmo có làm ra $ thật cũng ko thèm nhờ hd

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom