50$ Đăng ký tài khoản thanh toán trực tuyến – Nhận ngay 50$ và nhiều hơn

manhhung080

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình mới biết thêm một trang thanh toán điện tử mới . Với các chính sách hỗ trợ hấp dẫn vì thế cũng muốn tham gia xem thực hư thế nào . Việc tham gia cũng không mất gì nên không hề ảnh hưởng tới thời gian và công việc của mình cũng như của bạn.

Ngày nay thanh toán điện tử hay còn gọi là thanh toán trực tuyến đã trở nên quá quen thuộc với hầu hết mọi người, các trang thanh toán trực tuyến như Paypal, Liberty Reserve, Alertpay, vv…. đã giúp cho người tiêu dùng dễ dàng sở hữu những sản phẩm mà họ mong muốn một cách nhanh chóng và an toàn. Thanh toán điện tử đã dần trở thành một phần tất yếu trong cuộc sống của mỗi chúng ta, bạn không cần phải lo lắng mỗi khi đem theo bên mình một số tiền lớn để giao dịch hay phải tốn nhiều thời gian để thanh toán qua bưu điện, tất cả những gì bạn cần làm giờ đây chỉ là chọn lựa hàng hóa -> điền thông tin và bấm nút thanh toán. Thoanh toán sẽ được thực hiện nhanh chóng và hàng hóa của bạn sẽ được trao đến tận tay mà bạn không cần phải lo lắng về chất lượng của nó.
Năm 2010, hệ thống thanh toán trực tuyến sẽ đón nhận thêm một thành viên mới tham gia: Paybox – một trang thanh toán trực tuyến mới ra đời trong năm đang dần dần được hình thành, hứa hẹn sẽ là một cổng thanh toán trực tuyến mới hứa hẹn đầy hấp dẫn cho người tiêu dùng.
Tuy nhiên, hiện nay Paybox vẫn đang trong giai đoạn phát triển (chưa chính thức đi vào hoạt động). Cũng chính vì đang trong giai đoạn phát triển nên họ rất cần tham khảo ý kiến từ người tiêu dùng về các hoạt động thanh toán trực tuyến. Có một điều thú vị là trong giai đoạn này nếu bạn đăng ký ngay một tài khoản của Paybox, bạn sẽ nhận được một khoản bonus không kém phần hấp dẫn: 50 USD ngay sau khi bạn đã đăng ký và kích hoạt tài khoản, 20 USD được tặng miễn phí mỗi ngày vào tài khoản của bạn và 5 USD cho mỗi tài khoản mà bạn giới thiệu được. Thật quá tuyệt vời phải không bạn.
Và đây là số tiền Ji kiếm được sau khi đăng ký:
Để số tiền của bạn tồn tại mỗi ngày và tài khoản của bạn không bị xóa, Paybox yêu cầu các chủ tài khoản phải đăng nhập vào tài khoản của mình mỗi ngày và làm một số bài khảo sát mà họ đưa ra. Nếu quá 2 ngày liên tiếp bạn không đăng nhập, tiền sẽ không được chuyển vào tài khoản của bạn nữa (20$ mỗi ngày đấy nhé) và sau 1 tuần mà bạn không đăng nhập thì tài khoản sẽ bị xóa vĩnh viễn.
Hãy đọc và giới thiệu cho bạn bè của bạn biết để kiếm thêm cho mình một số tiền kha khá nhé bạn. Nếu may mắn, khi Paybox chính thức hoạt động biết đâu trong tài khoản của bạn đã có hàng ngàn USD không chừng.
Đăng ký Paybox
Chúc bạn may mắn và thành công !

kieuphong

Junior
Reactions
221
MR
0.272
dùng sock lập 10 acc , mỗi acc hết 5 phút
+ Tiền mỗi acc là 25$ . 10 = 250 $
+ bonus acc chính 5$ . 10 = 50 $
* lập 10 acc + Log vào mỗi ngày hết khoảng 1h = 300$
* Ngày làm 8h . 300$ = 2400$
* MMO có khoảng 100 thằng làm ( 100.2400$ = 240.000)
===> AE nào muốn nhanh giàu thì làm ngay đi nhé =)) ( chịu khó mua cái acc sock khoảng 15$ là làm đựoc cả tháng =)) )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,033
175,373
Latest member
tdhvin91

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week