Request 500$ Cho người unblock account PM

haianh2010

Newbie
Reactions
50
MR
0.000
Như topic trc tuy có vài bạn pm và đã làm theo nhưng ko khả quan vì đã hơn 2 hôm vẫn biệt vô âm tích...
Số tiền của m cũng bình thường nhưng đc thêm ông anh nữa vô là khá khá... Giờ bạn nào làm đc vụ này ngon lành từ A>>Z nhanh chóng thì pm m vs nhé, Nếu tại HN thì sẽ đến tận nới ae biết mặt GD trực tiếp:) nếu ở nơi xa mà ngại thì m có thể nhờ anh Cuongbi04 ( exchanger lão làng ) confirm vì nhà m ngay sau nha anh mà:D
Để nick thì sẽ mí bạn trẻ vớ vẩn vô pm nên m mong bác nào làm đc thực sự + uy tín thì pm hẳn nick or số ĐT vô inbox cho m...
Tiền nong sòng phẳng + thương lượng nếu bạn thấy chưa đủ:)
thanks ae đi qua, đừng ném đã vì e đang đau...

Thanks a bi04, Đang pm bác kiembach và tigerk thử ntn:)
Dành 500$ qua văn phòng của nó mà làm việc
Nói thật vs cậu chứ riêng nó có office hẳn hoi thì m sẵn sàng bay qua gặp để trao đổi... M sẵn sàng chi số tiền lớn để lấy lại đc account nhưng có vẻ vô phương...

Sau LR, PM đã ko còn pub info và số điện thoại lên nữa. mọi liên lạc đều = gửi mail
Hjxx giờ mail hoài từ đó đến giờ vẫn lặng thinh... 2account đều bị mà tụi này làm ăn chán thât, đâu đâu cũng tẩy chay mà vẫn kiêu>,<

Hjxx giờ mail hoài từ đó đến giờ vẫn lặng thinh... 2account đều bị mà tụi này làm ăn chán thât, đâu đâu cũng tẩy chay mà vẫn kiêu>,<
Hôm qua có gọi điện thoại 1 lần mà không thấy bạn pm mình nữa nhỉ :)

các bác nên xài acc ver cho nó lành.

Sao Pm nó block cậu dữ vậy, hay nguồn có vấn đề

hixx mấy bác nói làm m hơi buồn...
Đợi tối về login 3 account = 4k5 để ae thấy sự đau khổ của người nghèo lần đầu mất tiền...o_O!

Sao bị lock account kinh dữ vậy ta? Bác thớt tạo nhiều account quá hay sao lại vậy?
Anh em cho hỏi là có khi nào veri rồi mà nó vẫn lock k nhỉ?

Định ko show mà vì mất rùi giờ chỉ login vô để send sms ( 0.1$ /sms toàn cầu )
Để các bạn hết bảo chém này nọ... Nhận tiện đang report ông exchange bên kia, Ae nào rành về PM sang up top giùm m na:">
Thank everyone

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week