550$ ra cần ra đi nhanh trong đêm nay

Status
Not open for further replies.

truongaer

Banned
Reactions
3
MR
0.000
như tiêu đề đang có 550$ pokerstars cần ra đi nhanh trong đêm nay giá 21.5 trên 1$ps ai cần pm yahoo hanhphucmongmanh_yeuem94 đã gd vs nhiều lần trong mmo4me các bạn yên tâm

Chú ý chỉ nhận 1 đệ tử duy nhất gía học phí 200tr bảo đảm sau khi tốt nghiệp sau 3 tháng sẽ lấy lại dc tiền học phí

Last edited:
kêu gd qua trung gian thì ko chịu, đòi nhận tiền trước, mọi người cẩn thận giao dịch nhé
Chuẩn. Anh em cẩn thận đối tượng này. Nhớ k nhầm mấy hôm trước định bán khóa học 200 triệu gì đấy đúng k nhỉ :D

như tiêu đề đang có 550$ pokerstars cần ra đi nhanh trong đêm nay giá 21.5 trên 1$ps ai cần pm yahoo hanhphucmongmanh_yeuem94 đã gd vs nhiều lần trong mmo4me các bạn yên tâm

Chú ý chỉ nhận 1 đệ tử duy nhất gía học phí 200tr bảo đảm sau khi tốt nghiệp sau 3 tháng sẽ lấy lại dc tiền học phí
Pro vãi nhĩ... học phí 200tr mới ghê... mùi ghê quá!

Ai có 200tr mà phải đưa chú cầu may à
Làm như dễ mà có 200tr lắm, giữ lấy mà ăn 1 mình đê

nói các gà ko tin nhưng mỗi ngày anh kiếm it' nhất 200$ đến 500$ pokerstars
các gà có thể hỏi những đại gia chuyên thu mua ps của mình tk poke chinh phuc vs queen19655 la 1 trong hơn 1 tháng qua đã send tổng hơn 3k ps
tk poker kidpro2012 trong hơn 1 tháng qua đã send tổng gần 2k ps vs nhiều tk khác nữa

chú ý nếu chơi ps mà biết những đại gia này thì buzz yahoo hỏi thăm 1 câu nhé ko mất gì đâu

các gà có thể hỏi những đại gia chuyên thu mua ps của mình tk poke chinh phuc vs queen19655 la 1 trong hơn 1 tháng qua đã send tổng hơn 3k ps
tk poker kidpro2012 trong hơn 1 tháng qua đã send tổng gần 2k ps vs nhiều tk khác nữa

chú ý nếu chơi ps mà biết những đại gia này thì buzz yahoo hỏi thăm 1 câu nhé ko mất gì đâu
gdtg mất thêm 1 2p, chịu fee lun cũng ko chịu, chả ai rảnh mà đi pm hỏi ng`` nọi ng`` kia cả, ngồi giải trình cho đã cuối cùng cũng chả ai mua, nếu bán cho mấy đại gia thu mua hoài thì lên đây rao bán làm gì :D lừa đảo ngu ngốc

Tôi mà có 200 triệu nạp vào để chơi thì ngày kiếm được vài chục cũng đc nhé. nhưng có ngày được có ngày mất.
Đánh bạc chứ có phải cái gì tính toán được đâu. Đỏ thì ăn, đen thì chết
Đừng tưởng kiếm đc ít đã nghĩ mình là Đỗ Thánh. Chắc bạn là Fan của Sê ri phim Châu Tinh Trì và Châu Nhuận Phát

Cho tớ hỏi thớt, thớt đã tu luyện bao nhiêu năm/ bao nhiêu tuổi rồi mà dám xưng anh ở đây vậy?

Cho tớ hỏi thớt, thớt đã tu luyện bao nhiêu năm/ bao nhiêu tuổi rồi mà dám xưng anh ở đây vậy?
Chắc pro clone nick đây mà... có 200tr tự chiến thôi cũng ngon rồi... chắc chỉ là pro tự xưng :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week