5Tinntintintintin -- Lại buồn vì mượn tiền - haiz :( ...

Huyle

Junior
Reactions
189
MR
0.000
Bây giờ là 7 h tối 10/7, 5Tin đã trả cho mình 11.5PZ nhé, 5Tin nói cứ để nguyên topic đi vì vậy mình thêm vào câu này thôi nhé, chúc 5Tin có thể quay lại diễn đàn bt :binhsua123:
.
.
.
.
.

5Tin có mượn mình 10 LR từ 21/6 đến giờ :( proof

Mình lập topic mục đích chính là để hỏi thăm còn ai cho 5Tin mượn tiền nữa không :m020:

...

Bấm vào ảnh rồi bấm vào nút ZOOM ở giữa để coi nhé

First, 20:30:06, 21 thg 6, 2012 - Nhận được pm từ 5Tin xin mượn tiền... reply:

1 thg 7, 2012

8 thg 7, 2012 - vẫn chưa có j - no reply :m020:

10 thg 7, 2012, sau cả tuần mới thấy online, buzz ... :m119:

ở pic cuối thì mình thấy rõ là cách nói của bạn đã khác rồi ... mới dùng LR thôi ?? ko luôn !... :m020: Số tiền đó ko phải nhỏ với mình nhưng chẳng là bao nhiêu đối với bạn. Chẳng lẽ 200k bạn cũng không thể có để trả mình sao, nhưng thực ra hôm nay mình thấy bạn vẫn còn 80PZ để mua acc MBC
http://mmo4me.com/showthread.php?66404-Can-mua-acc-MBC

Hơn 3 tuần rồi, mình thì quá dễ, ai cần mình giúp, nhưng rồi thì được nhận lại như thế :m020: Số tiền đó là j so với danh dự 1 con người. Hy vọng bạn đừng để mình & mọi người thất vọng :m020:

.
.
.
.
.

P/S: vấn đề của mình và rinny thì để mình lo, hy vọng các bạn đừng có lôi ra nói ở topic này nữa, nhất là mấy cái acc mới reg làm ơn ko dạy đời & câm mồm lại:m020:

Last edited by a moderator:
^^! bên kia cũng có topic về 5tin ! bác 5tin sắp nghỉ giải lao trong ít ngày !....... up cho bác 5tin vào đọc trước khi nghĩ giải lao

up hộ cho người thiếu nợ vào xem....

chính sự 5tin mấy ngày nay hót nhỉ, up cho 5tin vào nhận hàng :binhsua26:

đấy đm chúng mày to mồm nữa đi, bố mày vạch mặt scammer ra thì dìm thì dập để nó đi scam người khác
ĐM forum cho 1 lũ chó làm BQT để đi lừa mem chứ làm éo gì đâu

đấy đm chúng mày to mồm nữa đi, bố mày vạch mặt scammer ra thì dìm thì dập để nó đi scam người khác

ăn nói bình tĩnh đi nào bác :binhsua20:

Bình tĩnh lại chút đi bạn ơi!

thằng nào dính đến *** đều đi đời hết :m131:

bình tĩnh đi bạn. một số thành phần biến chất thôi bạn ak rồi sẽ thanh lọc hết thôi !

thôi vào *** tiếp thôi để đi đời luôn keke :binhsua26:

kết cục của *** bóng :| xxx

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week