Matrix 6 phút cuộc đời nghĩ lại về chặng đường có tên Zeek (bắt đầu một kết thúc)

Status
Not open for further replies.

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
T cũng nằm trong số chán đời đó tất nhiên cũng chã zui zẽ ji .Chỉ 6p nếu xem xong thấy phí 6p cuộc đời của các bạn thì t sẽ đền bù all:binhsua22: <b style="color: rgb(51, 51, 51); background-color: rgb(250, 250, 250); ">[video=youtube;9yhAGhGbcZA]http://www.youtube.com/watch?v=9yhAGhGbcZA[/video]
Cuộc sống mà ! hk té sao biết ngã đau ---->> thôi thì ta lại quay về nơi bắt đầu (xem như mất $ đóng học phí cho 1 bài học đắt giá) zậy thôi

Last edited by a moderator:
Tôi không muốn phí phạm thêm 1 giây nào nữa
Tôi biết còn nhiều điều đáng tuyệt vời hơn.
Đáng để chúng ta SỐNG

Cố lên các bạn. Ngày mai sẽ tươi đẹp hơn
Bài học ngày hnay là kinh nghiệm , là thành công của ngày mai sau.
Gluck!

T cũng nằm trong số chán đời đó tất nhiên cũng chã zui zẽ ji .Chỉ 6p nếu xem xong thấy phí 6p cuộc đời của các bạn thì t sẽ đền bù all:binhsua22: <b style="color: rgb(51, 51, 51); background-color: rgb(250, 250, 250); ">[video=youtube;9yhAGhGbcZA]http://www.youtube.com/watch?v=9yhAGhGbcZA[/video]
Cuộc sống mà ! hk té sao biết ngã đau ---->> thôi thì ta lại quay về nơi bắt đầu (xem như mất $ đóng học phí cho 1 bài học đắt giá) zậy thôi
video hay quá , B cố lên, tks !:binhsua28:

rat hay rat y nghia up cho 1 phat cho nhung newbie that bai

co vap nga thi moi hoc duoc cach tu chong tay ma dung day de sau nay dung vung hon :binhsua30:

Rất ý nghĩa . Chỉ cần có ý chí thì không phải lăn tăn bất cứ điều gì . Thank chủ thớt phát .

hay, cảm động. mình không chơi zẹek nhưng chia bùn cùng các bạn hy vọng nó sẽ trở lại

up cho hội zeek cùng cảnh

Thông bào nội quy ở cầu Sài Gòn

1. Phải xếp hàng trật tự
2. Dich vụ giữ đồ là 5k
3. Để tránh tình trạng sông ko bị ô nhiễm các bạn nhảy cách nhau 5p để còn vớt xác
4. Có dịch vụ đặc biệt cho các cặp tình nhân giống đoạn cuối trong film titanic
Chúc các bạn thượng lộ bình an:binhsua25::binhsua25:

Bài hát thật tuyệt

Bài hát rất ý nghĩa, thanks :binhsua25:

thật sự ngủ chã được vì Zeek

ca toi dech ngu dc chan vai

Thật sự cảm thấy rất bùn :( Còn chưa dám tin :(
Thói quen hằng ngày cứ đến h là post, giờ làm sao bỏ đc :( Zeek ơi :(

video rất hay cảm ơn bạn nhiều, chúc anh em mmo4vn sớm vượt qua cơn khủng hoảng này, mình thì ko bị ảnh hưởng nhiều lắm vì acc còn chưa kịp up vip !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week