• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 80$ PP - unver nguồn sạch - 16.5k - ĐAB / PM / Z

Status
Not open for further replies.

myth

Banned
Reactions
4
MR
0.000
Nguồn tiền nên ghi từ site nào hoặc không ghi, ghi nguồn sạch không rõ ràng
Em có 80$ pp nguồn sạch sẽ từ site eToro (Forex)

Business Contact Information
Customer Service URL:
Customer Service Email: [email protected]
Customer Service Phone: +972 35725025060​

Mong muốn bán mà khi send thì nó bị "can't send payment right now" - payment em mới nhận hôm 27 ạ, cần tiền tết nên bro nào mua giúp em luôn acc thì tốt ạ :( acc full infor), hoặc chỉ em cách send với ạ, cám ơn mấy bro ạ :(

Last edited:
4rum cấm bán acc PP mà bạn. Nếu chưa send đc, bạn có thể chờ 24,48 hoặc 72 giờ xem sao.

Tien nhan 2 ngay roi ban oi, chac do acc unver :(
Unverified vẫn send đc, đã có nhiều bạn giao dịch với mình là PP unverifed

up bro nào giúp
Quăn full info đây rate tốt t xúc luôn nhanh gọn. Chư cái lỗi đó ko còn như xưa sau 24,hay 48h tự gỡ nhé, trừ ....

Quăn full info đây rate tốt t xúc luôn nhanh gọn. Chư cái lỗi đó ko còn như xưa sau 24,hay 48h tự gỡ nhé, trừ ....
em inbox bác infor anh check rồi đc thì change infor rồi giao dịch nha, em cũng từng sell mail add pp vs acc amz cho bác gizzvn vs thanhps42 rồi nên bác cứ yên tâm ^^!

em inbox bác infor anh check rồi đc thì change infor rồi giao dịch nha, em cũng từng sell mail add pp vs acc amz cho bác gizzvn vs thanhps42 rồi nên bác cứ yên tâm ^^!
Mình đang bận trông cửa hàng rồi, trưa nghĩ ăn cơm về nhà thì đc hoặc tối. Được c cứ inbox rate, đang onl đt

Ko có mail gốc có hold 12h cũng như ko, acc fb mà bị hack trong 24h vẫn lấy lại bt huống chi pp . Acc C lại new an toan la b , c thông cảm ===> ngày nào cũng có topic sâm hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week