80 vps 4core 15gb ram có cách nào kiếm hơn 100$/ngày ko

boykuncute

Hero
Verified
Reactions
337
MR
0.122
hiện tại có 1 vài khách ko có nhu cầu sử dụng nữa nên trả vps lại cho bên mình nên mình chỉ lấy treo jingling tổng số vps đang tồn kho là 80 vps mình chỉ treo jingling vì là bên mình chỉ sell loại này vps này đã live hơn 1 tháng rồi mà treo jingling thì phí quá 80 con ngày kiếm chỉ dc 50$ tính ra thì cũng ko khả quan lắm thím nào có j hay thông ass cái anh em chia sẻ lẫn nhau chứ hàng thì live cỡ này mà cấu hình cao treo jingling phí quá
úp vài tấm hình ko mấy bác lại kêu chém

làm thông không đáy

mượn cái xài vs bạn :)

Có tool ssh thì treo skriller đi, paid đều kiếm ngon lắm đó ;) , jingling mà 80vps thì 1 ngày cũng tầm 60$ rồi

P/s : cơ mà kiếm 1 ngày 50$ mà còn than à ? :eek:

hiện tại có 1 vài khách ko có nhu cầu sử dụng nữa nên trả vps lại cho bên mình nên mình chỉ lấy treo jingling tổng số vps đang tồn kho là 80 vps mình chỉ treo jingling vì là bên mình chỉ sell loại này vps này đã live hơn 1 tháng rồi mà treo jingling thì phí quá 80 con ngày kiếm chỉ dc 50$ tính ra thì cũng ko khả quan lắm thím nào có j hay thông ass cái anh em chia sẻ lẫn nhau chứ hàng thì live cỡ này mà cấu hình cao treo jingling phí quá
úp vài tấm hình ko mấy bác lại kêu chém

Bạn ơi treo cointellect đi bạn :) Đào doge coin ngon đó :) 1 con vps đào cũng 0.5 euro 1 ngày .Nếu 80 con thì 30 euro /ngày >>> quá ngon :)

người ta tận 80 con cơ mà

Bạn ơi treo cointellect đi bạn :) Đào doge coin ngon đó :) 1 con vps đào cũng 0.5 euro 1 ngày .Nếu 80 con thì 30 euro /ngày >>> quá ngon :)
loại này đào ko đc 0.5euro 1 ngày nhé, đã mua thử của thớt 1 tuần :D

nhưng mà treo đc gì cứ treo thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week