Request acc bị hack đã bị ban - giờ lấy lại dc nhờ mod open

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Vụ này chờ admin Shin reset pass lai cho cậu nhe.
Tớ unband xong cậu cũng có pass đâu mà log in.
Chờ admin ít hôm nhe, admin đang có việc riêng cần giải quyết gấp nên ko online để giải quyết cho cậu ngay được.

Upvote 0

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chờ admin ít hôm nhe, admin đang có việc riêng cần giải quyết gấp nên ko online để giải quyết cho cậu ngay được.
vào cái mục nào để đề nghị delete acc vậy nhể - tính detele cái nick boydatinh mà không biết sao -- chán

Upvote 0

balam287

Banned
Reactions
12
MR
0.000
@Sir.NamTuoc . em nhơ lại email dk nick đó rồi . mod unban de minh reset lai pass . chu bi ban 1 tuan roi . tks

Upvote 0
vào cái mục nào để đề nghị delete acc vậy nhể - tính detele cái nick boydatinh mà không biết sao -- chán
He, chào cậu
BQT chỉ có thể giúp cậu banned vĩnh viễn cái nick nếu cậu có yêu cầu chứ không thể nào delete được he.
Và... suy nghĩ kỹ trước khi yêu cầu banned nick nhá :D (có rule đấy)

Upvote 0
@Sir.NamTuoc . em nhơ lại email dk nick đó rồi . mod unban de minh reset lai pass . chu bi ban 1 tuan roi . tks
Hi, do cậu bảo quên pass mail gì đó nên giờ chờ thôi cậu àh.
Còn 1 cách là cậu comfig lại với MOD Bình thông tin liên lạc, nếu Mod Bình Ok thì nhờ MOD unbaned rồi cậu forget pass lại nhe.

Upvote 0
em muốn hỏi bác trực tiếp trên đây , công khai minh bạch . bác có yêu cầu gì để unban nick em k
1 nick clone vào xin unban mà bảo công khai minh bạch xác minh = răng. Ca này khó mình ko giúp dc bạn rồi, không thể giúp bạn xác minh = nick clone này dc. Thanks

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week