Help Acc leadhug lock vi click bang HMA

zorbaphat

Junior
Reactions
36
MR
0.038
Just remind you that since your traffic is fraud, your account have been blocked today

Mình Click bang tool HMA , nó lock lúc chiều nay lun . Giờ phải Click bằng TOOL nào vậy mấy Pro ? Chỉ mình với ,còn mấy acc nữa mà không dám làm rùi

Theo ý mình nó lưu IP click thì SSH, hay HMA đều chết cả. SSH thì nó lấy IP scan thử là thấy SSH liền (mình còn biết huống hồ chi nó). Sợ vấn đề là lock do user agent , cái này làm IOS thì chịu vì IOS không có giả lập

click kiểu này không block hơi phí, 1ip click đi click lại thế thì tèo à

your account is blocked due to duplicated IPs cùng chung cảnh ngộ bị block mà mình ko biết lỗi này là nó thế nào huhu

Just remind you that since your traffic is fraud, your account have been blocked today

Mình Click bang tool HMA , nó lock lúc chiều nay lun . Giờ phải Click bằng TOOL nào vậy mấy Pro ? Chỉ mình với ,còn mấy acc nữa mà không dám làm rùi

your account is blocked due to duplicated IPs cùng chung cảnh ngộ bị block mà mình ko biết lỗi này là nó thế nào huhu
Pm minh gỡ cho nhé ,dị nhiên là có phi

Đã dùng HMA !
Còn lười vậy ( 1 IP > 30 Click )
Thì chuyển qua SSH, Sock chắc còn thảm hại hơn =]]

cái này liên quan gì click mấy pro, do device toàn ipad 7.1 , giờ lên 8.1 hết mà chả thấy 1 em nào, die là tất yếu.

Cái tội ko biết click chứ ko phải click bằng hma mà bị lock =]] vãi nghĩ sao 1 IP click 1 nùi, click 2 3 cái là đã thấy nguy rồi =]]

Cái tội ko biết click chứ ko phải click bằng hma mà bị lock =]] vãi nghĩ sao 1 IP click 1 nùi, click 2 3 cái là đã thấy nguy rồi =]]
Leadhug nó block đâu cần lý do, VN với nhau biết hết mẹ rồi, nó muốn block là block thôi.

cái này liên quan gì click mấy pro, do device toàn ipad 7.1 , giờ lên 8.1 hết mà chả thấy 1 em nào, die là tất yếu.

dùng tool click của bác nào đc vậy các pro !!!!!! click như thế nào cho hợp lý với leadhug đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week