• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell acc network sponsorpay info VN mới reg mấy ngày - giá cả TL - VCB DAB

Status
Not open for further replies.

Mrmoney

Newbie
Reactions
83
MR
0.000
tình hình là mấy ngày trc mới reg dc acc sponsorpay publice ai cần thì có thể pm để thương lượng giao dịch nha. new 100% mấy ngày thui chưa add apps gì cả. có gì thì trung gian giao dịch cho tiện.

thông cảm mình chỉ bán cho những người thật sự hiểu biết và cần tài khoảng sposor thôi nha. hãy coi lại ruler cũa sponsor để biết cách phát triển thành lâu dài trên cheater ko phải mua acc reg lên làm 4 5 tháng để rồi vứt.

Đúng 5 ngày topic bị close mình sẽ ko bán acc sponsor nữa coi như mmo4 thiếu người hiểu biết :oops: => chỉ là 1 cái chợ cheater. thankyou mọi người đã quan tâm :)

YH: [email protected]
sdt: 0977667712

trung gian: tonghaonhi (professional) nha.

Last edited:
Xong!!!!!!! sponpay đã cho reg trở lại mấy cha hôm qua tới giờ bán acc quá hên ăn quả đậm rồi. ai mua giờ mới đứt ruột.:rolleyes:

Xong!!!!!!! sponpay đã cho reg trở lại mấy cha hôm qua tới giờ bán acc quá hên ăn quả đậm rồi. ai mua giờ mới đứt ruột.:rolleyes:
biết thì nói nha. ko nói ko ai nói bạn câm đâu. ruler nó mới đổi reg khó hơn xưa nữa ai dám tuyên bố ngày reg 50 100 200 acc thì cứ nhào vào đây. bên đây dám bán ntn luôn đó

Inbox cho cái giá đẹp đi bạn

ấp lên nào mấy thím ơi

ấp lên cho mấy pro vào coi nè :)

Thớt có chỉ cách chiến luôn không hay chỉ sell acc thui :mad:.
chỉ sell acc thôi acc e nó còn trinh chưa bóc tem chiến thì tự mà tìm cách chiến ai chỉ cho đâu thich spam đi chổ khác nha. up lên cái

chỉ sell acc thôi acc e nó còn trinh chưa bóc tem chiến thì tự mà tìm cách chiến ai chỉ cho đâu thich spam đi chổ khác nha. up lên cái

Không phải spam mà quan tâm thật, bởi có mua 1 acc rồi nhưng mà add bằng site của tui thì nó delete hết nên vào hỏi nếu được thì xúc thôi
p/s: spam ở đây cũng có lên post éo đâu mà spam

Không phải spam mà quan tâm thật, bởi có mua 1 acc rồi nhưng mà add bằng site của tui thì nó delete hết nên vào hỏi nếu được thì xúc thôi
p/s: spam ở đây cũng có lên post éo đâu mà spam
add đc hay không dc trước tiên muốn biết hay ko pm support cũa tụi nó theo đúng ruler thằng sponsor quy định là vào thôi. thằng support nó khá nhiêt tình bên skyper chỉ dẫn rõ tận tịnh acc bị gì hỏi nó là nó coi lên hệ thống intall nhanh chống. ko đúng ruler của nó nói coi ko giống là nó trảm vậy thôi khá đơn giản và khá là thoáng

giá thế nào bác Gom :)
pm liện hệ anh để biết giá nha e

Có acc nào reg site gpt k nhỉ..pm yahoo sell cho 1 acc nào
ruler của sponsorpay ko dc reg GPT bạn có thể xem ruler nó nếu add apps dc vài ngày sau nó cũng chém. đưa ra lời giải thích hợp lý + hỏi support Dimitri Haussmann bạn ấy sẽ trả lời hết các cái cho bạn với sự nhiện tình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week