Warning acc paypal bị hack

Status
Not open for further replies.

maximus

Junior
Reactions
8
MR
0.000
tình hình là đã bị 1 thằng cờ hó lấy dc acc paypal.hồi nãy nó vừa send tiền vào acc của nó.
email của nó: [email protected].
đã biết dc thủ phạm và đang tìm thêm bằng chứng đưa lên cho ae

nó log acc của mình, send tiền vào mail [email protected]. rồi clam vào acc paypal tên
Kim tuyet Nguyen của nó.

Attachments

8.9 KB · Views: 125
tình hình là đã bị 1 thằng cờ hó lấy dc acc paypal.hồi nãy nó vừa send tiền vào acc của nó.

nó log acc của mình, send tiền vào mail [email protected]. rồi clam vào acc paypal tên
Kim tuyet Nguyen của nó.
RIP thớt nha! thằng này sent mã độc tút làm androi ngen! mình nhận được mail nhưng ko down! chia buồn

RIP thớt nha! thằng này sent mã độc tút làm androi ngen! mình nhận được mail nhưng ko down! chia buồn
Cho cái link topic nó để mod giải quyết bạn.

Những thằng như này mà tìm đc info thì đập cho tới khi ngu người thì thôi...

Kim tuyet Nguyen của nó.
Chia buồn cùng bác thớt :D:D
Những thằng như này mà tìm đc info thì đập cho tới khi ngu người thì thôi...
Chuẩn như lê duẫn :D:D:D

Cũng may mediafire block link nó.Biết là có biến nên không down về.Chiều tối về thấy m.n report quá trời @@ hên thật

đó giờ BQT đã thấy hậu quả chưa, lỏng lẻo luật để mấy topic đó tồn tại thành ra giờ mới có mấy topic như thế này rồi, chất lượng đâu ko thấy toàn thấy SPAM với SCAMMMMMMMMMMMMMM

đó giờ BQT đã thấy hậu quả chưa, lỏng lẻo luật để mấy topic đó tồn tại thành ra giờ mới có mấy topic như thế này rồi, chất lượng đâu ko thấy toàn thấy SPAM với SCAMMMMMMMMMMMMMM
Lỗi tại người dùng thôi chứ luật thì lỏng lẻo gì nữa bác?
Chả lẽ cấm share tut ah?

mình bị 1 lỗi là nếu để máy vậy là tự nhiên nó vào 1 trang web , mà quét thì chả thấy gì

giờ gặp cái 2ic nào mà để mail lại rồi share tut thì cẩn thận hoặc ko cần tut của bọn nó làm gì tự tìm hiểu cũng đc vậy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom