• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Acc Paypal mang tên MINH HẰNG vào đây nhé.!

Status
Not open for further replies.

Khonggiacmo

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
:m121: Trước tiên, em vỗ tay khen bác đã add email [email protected] vào acc PP của bác mà chưa được sự đồng ý của em.
Nhưng chắc chắn một điều bác chưa confirm email được. Do đó 100$ trong Email Request ấy chắc chắn bác không được nhận.:m020:
Em cho bác 24h, để dellete cái mail ấy ra, nêu không thì acc của bác em danh dự chỉ tồn tại được trong 48h nữa thôi. Em không thích ai ăn tiền trước mặt em.

Nếu bác cần, em tặng 100$ ấy, nhưng chỉ cần xin lỗi em một câu...Em sẽ confirm email cho bác nhận 100$ ấy ngay lập tức, bằng không thì acc bác khó sống rồi.
Đợi hồi âm của bác...:m121:

P/S: Acc Paypal của bác mang tên MINH HẰNG à, em thích cái tên này :D...,em chỉ nói tên acc chứ không nói email, để còn cho bác chút thể diện:m121:
Có thể bác confirm Y!H: Kimoanhtran_2686 để tránh mang tiếng, em vẫn chấp nhận...

chết tía mày chưa! ngu nhé con! mà thằng đó cũng biết rõ quá mà!!!

Cách nói chuyện quen quá
up cho người liên quan vào

thấy sang bắt quàng làm họ!:m108:

mình mà là chủ thớt mình lấy luôn cho bỏ tội,thời buổi bây h buôn bán còn phải cẩn thận từng chút mà còn có người tự dâng tiền đến miệng =))

:m131: Siêu nhân ấy đã chịu ló dạng...

- - - Updated - - -

mình mà là chủ thớt mình lấy luôn cho bỏ tội,thời buổi bây h buôn bán còn phải cẩn thận từng chút mà còn có người tự dâng tiền đến miệng =))

Ừ, dâng đến miệng :m131: Nhưng thịt em hơi dai, khó trôi lắm bác ạ :m131:

cái này là thằng kia nó add mail chủ thớt vào để lấy tiền của chủ thớt mà.

cái thể loại ấy thì bác nói ra cho ae cạch mặt !

Bác ấy cũng bồng bột nhất thời, hơn nữa chưa gây hậu họa gì lớn...Thôi thì em xin phép giấu danh tính bác ấy...Coi như mở một con đường cho bác ấy đi...

MOD Bình close topic giúp nhé.

Cảm ơn các bác đã đọc topic, chúc sức khỏe và thành công.!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom