Acc Paypal nhận tiền từ nhiều acc mobile apps!!!

alonelion

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình có nhiều acc chơi mobile apps. Mỗi acc khoảng 10$. Làm sao rút về Paypal an toàn? Mình cần tiền nên phải rút nhanh. Có cái acc add&remove được mấy mail mà nó limited 180 days rồi. Ai có kinh nghiệm rút nhiều mail giúp mình với. Thanks all !!!

cậu lập paypal dùng chính tên thật địa chỉ thật xong xác minh cho nó là add mail thoải mái mà :D
mình làm thật thì chẳng xoắn bố còn thằng nào. chẳng thằng net nào send tiền cho cậu xong mở tranh chấp đâu mà lo :))

mình vẫn gà PP lắm... Mình không hiểu là trong tk PP mình có $$ thì bán cho tk khác có đc không, bắn thế có bị sao ko. tk mình đã verified.
Khái niệm PP add mail cụ thể là như thế nào... bạn nào có thể ví dụ mình ko. Mình chưa bao giờ giao dịch kiểu này.
Mong được mọi người giải thích.

đã sell paypal add mail cho @danho .
mình vẫn gà PP lắm... Mình không hiểu là trong tk PP mình có $$ thì bán cho tk khác có đc không, bắn thế có bị sao ko. tk mình đã verified.
Khái niệm PP add mail cụ thể là như thế nào... bạn nào có thể ví dụ mình ko. Mình chưa bao giờ giao dịch kiểu này.
Mong được mọi người giải thích.
đc bạn. vào box exchange money sell. pp add mail là buyer đưa mail pp mình rút vào mail đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week