Request ACC PP bị âm 300PP, giờ sao bà con

Vyomi

Junior
Reactions
56
MR
0.000
Tình hình là vào cuối tháng 9 năm rồi, mình bị thèn mắm cá khô nước ngoài dispute, mình thua vụ đó và âm tiền luôn, khoảng 300PP. Nản quá mình vứt luôn acc đó, chả log vào nữa.

Hôm nay vào email acc PP đó, thì thấy thư đòi nợ nó gửi từ tháng 9:D, log in acc PP đó thì ko đc, hình như nó xóa acc đó của mình rồi á.
Giờ sao trả nợ cho PP, xù luôn à? :D Pà con có ai bị âm tiền không trả giống mình cho mình xin ít ý kiến, mình rất cảm ơn :D

P/s: Hiện tại đang xài acc PP của thèn bạn thân, ko liên quan gì đến info acc âm tiền cả, nhưng IP mình log vẫn như ngày mình xài acc âm tiền. nó có dò IP để chém luôn acc hiện tại ko?

bị âm 160$ 1 năm rồi đây. Mình vẫn chưa thấy ai đến kiếm cả =)) đang lót dép hóng nó đến đây

Dò IP thì không vì Việt Nam xài IP động thì nó dò làm sao? :D
Nhưng như trên có 1 bạn đã nói, nên cẩn thận với cái visa ở tk cũ (nếu có), vì nếu nó đòi hoài không trả thì nó rút tiền từ visa đó không chừng á. Tốt nhất là nếu có add visa thì cũng dẹp luôn cái visa đó và đi lập 1 visa mới. Phòng hờ thôi. :D

Thèn PP nó có thể tự rút tiền từ tài khoản bank mình đã add à? Nhưng mà lúc mình âm tiền đã gỡ thẻ visa của mình ra khỏi PP đó. :D

e cũng bị âm 28$ cũng gần 3 tháng rồi mà có thấy tin tức gì đâu

ra bank cancel cái thẻ đó đi thích thì làm thẻ khác.còn chả sợ đâu mình âm hơn 1k 3 năm rồi chưa thấy ai đòi :D lúc đầu cũng lo y như bạn
hèn chi pp nó dị ứng với dân việt !

hèn chi pp nó dị ứng với dân việt !
dị ứng gì đâu cậu.mình có ăn được tiền của nó đâu mà bảo thế :D .đợt đó dispu cái j đó ko nhớ rõ nữa nhưng cuối cùng phải bỏ mất acc pp lâu đời trust cao tiếc lắm chứ

cuối năm rồi, âm tiền ko trả cẩn thận CA tới nhà mới lên đồn uống trà đón giao thừa cho có bạn cho zui à :D

96.69% là mình xù rồi đó. :D

âm tiền chả sao cả, chả dư thời gian tiền bạc bắt vì chút tiền đó, tầm chục ngàn trở lên thì có thể khác

Nghe nói t12/2014 PP đã nhờ tới Cục Cảnh sát phòng, chống tội phạm sử dụng công nghệ cao Việt Nam, và hiện họ đang thu thập bằng chứng về những vụ xù tiền online kiểu này, khi nào đủ nó mới bắt đầu khởi tố, lúc đó sẽ có giấy gọi tận giường.o_Oo_Oo_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week