Suggest Acc pp bị hack mọi người vào giúp mình với

ktokt

Senior
Reactions
126
MR
0.003

nó chuyển mất 3$ và dispute gd sell pp bữa trước của mình, mọi người vào giúp với :(

View attachment 32099

nó chuyển mất 3$ và dispute gd sell pp bữa trước của mình, mọi người vào giúp với :(

Yes, thank bạn đã thông báo.

Giờ mình sẽ chấp nhận hoàn trả 20$ lại cho bạn, để đỡ mất thời gian, sau đó 20$ sẽ quay trở lại tài khoản pp của bạn thì bạn sẽ pm yaoho mình để mình temview gửi lại vào acc mình...

DKM thằng hacker, có 3$ nó cũng k tha, rẻ rách vl, nhưng k ăn đc đâu, mình đã xử lý giúp thớt =))

Yes, thank bạn đã thông báo.

Giờ mình sẽ chấp nhận hoàn trả 20$ lại cho bạn, để đỡ mất thời gian, sau đó 20$ sẽ quay trở lại tài khoản pp của bạn thì bạn sẽ pm yaoho mình để mình temview gửi lại vào acc mình...

DKM thằng hacker, có 3$ nó cũng k tha, rẻ rách vl, nhưng k ăn đc đâu, mình đã xử lý giúp thớt =))
ok.xác nhận nhé

$ về rồi bác, mà chưa send đc, để mai nhé :D

Ngon, thằng hack đó sao ăn đc $ của ae mình :D, chờ vài ngày để bạn hết lỗi we're sr vậy :D

$ về rồi bác, mà chưa send đc, để mai nhé :D

sent đc chưa bạn ơi? thừa vài hôm rồi đó
gửi vào email pp của mình xem đc chưa nhé: [email protected] ấy

sent thử xem đc chưa, nếu đc thì buzz yahoo mình, mình đưa PP email nhé, ko tự điền vào tí lai sai

PP hack có gì đâu.
1. dính keylog.
2. pass mail pp trùng với lại tk ở forum hay web nào đó, nó check mail pass.
3. Check pass thử độ rùa ... may thì dính ^_^ ...

Nói chung đen thì tạch thôi :D .. Nhưng mà đã cầm info pp thì ko sợ, open disput đòi lại đc $ hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week