Help Acc Sponsorpay?

kidkul

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Mình mới được approved thằng này :3 tính add vô app android ko biết tình hình em nó thế nào nhỉ? cheat được ko?

ngon thế bác, sell cho nhanh.

Mình mới được approved thằng này :3 tính add vô app android ko biết tình hình em nó thế nào nhỉ? cheat được ko?
Dear publisher,

Thank you for your interest in SponsorPay! After reviewing your inquiry we have to inform you that, unfortunately, we are not able to activate your account at this stage.

Our content guidelines prevent us from accepting GPT / cashback websites as publisher partners. If this policy should change in the future, we will be happy to re-evaluate your application.

We apologize for the inconvenience and thank you for your understanding.

Kind regards,

The SponsorPay Developer Relations Team

Cheat theo dạng Gpt thì chuẩn bị tâm lý lên nóc nhà nha cậu :D.
Còn các app android - ios - app mobile thì khéo chút thì sẽ qua.
Chúc ông bạn thành công.
Khuyến cáo 1 lần nữa không nên add lên các site GPT.

Giá 50$ xuất chuồng nhé bạn......con muốn làm adroi thì pm yahoo ;);););););););)

Tiện thể cho mình hỏi ai làm postback thằng này được ko. Mình muốn mua

có bán đây..pm yahoo nhé

sạo thì vừa thôi má biết apps nào luôn thích chụp hình lại cho coi muốn hù thì chụp cái hình này lên nè mới sock.

up vào chọc cho thành xóm show thôi. hôm bữa rao bán éo ai mua để sài luôn. :p

Hôm qua có gặp vài người sell acc giá 50$ nhưng chỉ mới đăng kí và kích hoạt thôi, lúc teamvew check acc mới biết :))
Nếu đủ khả năng thì cho cái proof chém em nó coi nào
haha, mấy thánh đăng kí acc xong confirm mail tưởng đã có acc Sponsor... nghe tếu vãi :confused::confused::confused:

haiz.... trong 1 buổi tối hôm qua không online mà có 5 tin nhắn 5 số DT khác nhau nhắn qua phone cho mình với nội dung.
Anh mua acc sponsorpay à
Anh còn mua acc sponorpy ko ?
150$ /acc cậu mua không. .......vv :D

haiz.... trong 1 buổi tối hôm qua không online mà có 5 tin nhắn 5 số DT khác nhau nhắn qua phone cho mình với nội dung.
Anh mua acc sponsorpay à
Anh còn mua acc sponorpy ko ?
150$ /acc cậu mua không. .......vv :D
Toàn comfim link reg xong tưởng đã có thể bán đc, sao lại ngây thơ vậy nhỉ? hay định scam?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week