• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell acc supersonicads reg 2012

Status
Not open for further replies.

mmorandom

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình cần bán 1 acc supersonicads đăng ký năm 2012, mình chỉ nhận wmz vì ko có đăng ký i-banking nên ko check được. Ai mua đưa giá, cả 2 chấp nhận giao dịch thì trung gian cho an toàn nhé. yahoo mình là mmo_random

p/s Nhiều pro đã check acc mình và nói rate bình thường, nên bác nào muốn check rate gì đó thì miễn pm nhé. Cảm thấy mua thì hãy pm

mình cần bán 1 acc supersonicads đăng ký năm 2012, mình chỉ nhận wmz vì ko có đăng ký i-banking nên ko check được. Ai mua đưa giá, cả 2 chấp nhận giao dịch thì trung gian cho an toàn nhé. yahoo mình là mmo_random

p/s Nhiều pro đã check acc mình và nói rate bình thường, nên bác nào muốn check rate gì đó thì miễn pm nhé. Cảm thấy mua thì hãy pm
ai đã check thì vào comment ủng hộ em nó cái --> chứ không cho check nữa thì ai mà mua dc

reg acc từ 2012 mà nick thì mới tạo hôm qua =))

bộ tất cả người làm MMO đều phải reg acc mmo4me hả bạn. MÌnh khi xưa làm các site task của Nga thì lúc đó mmo4me này mới được vài trăm thành viên
ý tớ ko phải như vậy, nếu người ta mua thì phải cho check acc, cậu phán câu ko có check acc thì...............

ý tớ ko phải như vậy, nếu người ta mua thì phải cho check acc, cậu phán câu ko có check acc thì...............
thế giờ tự nhiên có ai đó pm đòi đưa acc check thì bạn chịu ko. cảm thấy muốn mua thì teamview check thoải mái

đang mua 1 acc vu vơ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week