• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy acc Vagex | 20k credits = 1$ | wmz vietcom

Status
Not open for further replies.

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Chào bạn,

bạn vui lòng cập nhật thông tin tài khoản giao dịch và hạn chế up topic trong 1 ngày để tránh topic bị xóa vì phạm rule.

Thân.

Chào bạn,

bạn vui lòng cập nhật thông tin tài khoản giao dịch và hạn chế up topic trong 1 ngày để tránh topic bị xóa vì phạm rule.

Thân.
Tk Ngân hàng mà cậu kêu pub ra thì có nên ko?
Rule cậu viết rồi close thread lun, ko cho ai góp ý về cái rule mới của cậu sao?

Tk Ngân hàng mà cậu kêu pub ra thì có nên ko?
Rule cậu viết rồi close thread lun, ko cho ai góp ý về cái rule mới của cậu sao?
Chào bạn,

Rule ko phải là của mình đặt ra mà là của admin Shin đặt ra, mình chỉ trích những cái mọi người thường hay mắc phải mà bị xóa topic để mọi người biết mà tránh.

Bạn có thể đọc full Rule box Buy,Sell or Trade tại đây:http://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-buy-sell-or-trade.21978/

Mục đích của việc pub bank làm gì chắc bạn không hiểu được ý của admin trong đó. Còn bạn có ý kiến gì thì có thể lên phường gặp Shin góp ý. Mình là chỉ người thực thi nó thôi :)

Thân.

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
minh co ít credit quá

Status
Not open for further replies.

Announcements