Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

Đỉnh của chơi ref. nhưng để có số lượng ref tin tưởng như vậy thì cậu ấy cũng đã bỏ ra ko ít thời gian hỗ trợ + suppot+PR danh tiếng, đã giới thiệu nhiều site tốt, đã cùng đi qua ko biết bao site scam rùi:oops:
chơi tình cảm zị mới bền chứ đâu như mấy thánh suốt ngày tính đường ăn thịt ref:D( có ăn thì ăn ít trong khả năng mà người ta chấp nhận):oops:
ai muốn đi con đường supporter thì học tập 1 phương pháp nhé:oops:

Đỉnh của chơi ref. nhưng để có số lượng ref tin tưởng như vậy thì cậu ấy cũng đã bỏ ra ko ít thời gian hỗ trợ + suppot+PR danh tiếng, đã giới thiệu nhiều site tốt, đã cùng đi qua ko biết bao site scam rùi:oops:
chơi tình cảm zị mới bền chứ đâu như mấy thánh suốt ngày tính đường ăn thịt ref:D( có ăn thì ăn ít trong khả năng mà người ta chấp nhận):oops:
ai muốn đi con đường suppoter thì học tập 1 phương pháp nhé:oops:

mình muốn kiếm ref nhiều cũng dễ thôi nhưng share cái bí kíp 100$ >>> 3k$ sau 3 tháng thì chẳng mấy chốc mà nát nên thôi

mình muốn kiếm ref nhiều cũng dễ thôi nhưng share cái bí kíp 100$ >>> 3k$ sau 3 tháng thì chẳng mấy chốc mà nát nên thôi

bác lấy lợi nhuận để làm mồi nhử thì sau khi site chết thì có bao nhiêu ref sẽ ở lại và tin tưởng bác? hay là sẽ : Bạn đã hết giá trị lợi dụng. tôi đi kiếm upline khác mang lại nhiều lợi ích hơn cho tôi :eek:

bác lấy lợi nhuận để làm mồi nhử thì sau khi site chết thì có bao nhiêu ref sẽ ở lại và tin tưởng bác? hay là sẽ : Bạn đã hết giá trị lợi dụng. tôi đi kiếm upline khác mang lại nhiều lợi ích cho tôi :eek:

ko phải nhử mà phân tích cho ref hiểu vì cơ bản đã chơi là đồng nghĩa kí giấy sinh tử. Nhưng chấp nhận mất 100$ để nắm cơ hội kiếm 3k thì rất nhiều ng sẵn sàng thử đấy bác
. Thì vd đơn giản là h bác chấp nhận kí giấy sinh tử 100$ ko em share cái bí kíp sau 3 tháng lên 3k
với điều kiện acx còn hoạt động tốt
??? Bác trả lời sao ???

ko phải nhử mà phân tích cho ref hiểu vì cơ bản đã chơi là đồng nghĩa kí giấy sinh tử. Nhưng chấp nhận mất 100$ để nắm cơ hội kiếm 3k thì rất nhiều ng sẵn sàng thử đấy bác
. Thì vd đơn giản là h bác chấp nhận kí giấy sinh tử 100$ ko em share cái bí kíp sau 3 tháng lên 3k
??? Bác trả lời sao ???
vãi thế, chơi invest phải kí cả giấy sinh tử ah :D

Pending 60h , cả tiền ref cũng 60h ( bt tiền ref về sớm hơn tiền lãi ) :( acc thì sliver , giờ e cancel cũng chả đc , cứ phải đợi :( 3 ngày rồi , tiền dư đọng thì chưa đc lệnh về !

Pending 60h , cả tiền ref cũng 60h ( bt tiền ref về sớm hơn tiền lãi ) :( acc thì sliver , giờ e cancel cũng chả đc , cứ phải đợi :( 3 ngày rồi , tiền dư đọng thì chưa đc lệnh về !
giống bác này, cancel rút lại cách đây 1h rồi, mình hỏi support rồi nó nói gold thì 24-36h, silver 24-48h, mem thường lâu hơn tí, hơn 60h thì cancel rút lại dc rồi.

sell acc giá rẻ đi bác

??? Bác trả lời sao ???
bác đang bẻ lái vấn đề đấy. cái e muốn nói là những người tin tưởng và theo chân bác. chứ ko phải là 1 site ngon hay 1 tut ngon mà bác giới thiệu. VD luôn là adx đó, người ta tin tưởng mới ref nhiều đến như vậy trong khi mmo1991 đã mang site tới từ tháng 6
còn về câu hỏi trên. e sẽ lắng nghe trước tự mình đánh giá và quyết định có nên hay ko, thêm nữa là trong cái thế giới mà người ta lừa nhau để sống thì tin tưởng 1 ai đó là 1 món hàng đắt giá.(trong trường hợp mà e ko biết gì về ADX và bác nhé)

Bí kíp gì hay vậy bác..hihi..có như tờ rinh không bác..mất rồi thôi..:D

giống bác này, cancel rút lại cách đây 1h rồi, mình hỏi support rồi nó nói gold thì 24-36h, silver 24-48h, mem thường lâu hơn tí, hơn 60h thì cancel rút lại dc rồi.
Vậy giờ e cancel ko đc thì sao bác , e pm support thì nó cứ bảo" bạn sẽ được pay sớm thôi " , chắc đợi tới sáng mai nữa ko đc thì cancel cho về với tiền mấy hôm rồi luôn !

sell acc giá rẻ đi bác
Tại sao tôi phải bán ???

??? Bác trả lời sao ???
Bác khơi ra làm dân tình tò mò quá đó kìa :D:D
Đã lỡ khơi thì khơi cho trót đi bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637