Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
bác đang bẻ lái vấn đề đấy. cái e muốn nói là những người tin tưởng và theo chân bác. chứ ko phải là 1 site ngon hay 1 tut ngon mà bác giới thiệu. VD luôn là adx đó, người ta tin tưởng mới ref nhiều đến như vậy trong khi mmo1991 đã mang site tới từ tháng 6
còn về câu hỏi trên. e sẽ lắng nghe trước tự mình đánh giá và quyết định có nên hay ko, thêm nữa là trong cái thế giới mà người ta lừa nhau để sống thì tin tưởng 1 ai đó là 1 món hàng đắt giá.(trong trường hợp mà e ko biết gì về ADX và bác nhé)

ko phải vấn đề bẻ lái nhưng nói thật em đâu cần ref làm gì khi có cái tut đó bác nhỉ
. Vì $$$ ref em rb đến 12% ăn có đc bao nhiêu đâu
. Bởi vậy kiếm ref làm gì ??? chủ yếu kiếm vài ng vừa chơi vừa thảo luận chiến thuật thôi
và đã kiếm đc rồi vậy nên ko cần ref làm gì nữa ...........

Bác khơi ra làm dân tình tò mò quá đó kìa :D:D
Đã lỡ khơi thì khơi cho trót đi bác :D

ko share kích thích tò mò là chính

Vậy giờ e cancel ko đc thì sao bác , e pm support thì nó cứ bảo" bạn sẽ được pay sớm thôi " , chắc đợi tới sáng mai nữa ko đc thì cancel cho về với tiền mấy hôm rồi luôn !

Tại sao tôi phải bán ???

ko bán thì thôi

bởi zị share ra cho acx chết ah`

:D bác thì giàu rùi+ thêm cái tút thành trùm cuối rồi.nên ko chơi ref là hợp lý thoai. chứ được 4.5k tiền ref/ tuần như bác chiến thì cũng là con số đáng nể chứ:rolleyes:
@mmo1991 khoe thành tích thu nhập luôn cho a e gato cái nào bác :D

Last edited:
sau khi đọc xong vài page e tự nhận mình là gay vì không khô máu bằng các đại gia:oops::oops:
Ai muốn thông e xin chiều:oops::oops:

bác thì chỉ sợ khô dầu thôi chứ máu có đâu mà khô

:D:D em còn phải bán tinh rùng mỗi ngày nè bác. kiệt sức sắp lên đường rùi. ko biết có qua nỗi mùa noel này ko nữa:rolleyes::rolleyes:

ôi! đời trai bao và giấc mơ ADX :oops:

bác thì chỉ sợ khô dầu thôi chứ máu có đâu mà khô
Phũ phàng thế bác vẫn còn trơn lắm nha :D :D
:D:D em còn phải bán tinh rùng mỗi ngày nè bác. kiệt sức sắp lên đường rùi. ko biết có qua nỗi mùa noel này ko nữa:rolleyes::rolleyes:

ôi! đời trai bao và giấc mơ ADX :oops:
Bán để mua IP 6S hả thím :eek:

đề nghị các thánh sáng mai 5 h ko ai vào acx nhé để 1 mình vào thôi ko lại có chuyện đấy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week