Request Add bank vào acc mới ???

minhvuxp

Hero
Reactions
271
MR
0.001
chào các bạn,

acc pp của mình bị limit 180 days, acc đó đã add bank. vậy nay mình muốn add cái bank đó vào tài khoản pp khác có đc k? và có vấn đề gì nguy hiểm cho tk mới k?

mong ae chơi pp lâu năm chỉ giúp :)

Cảm ơn ae trước nhé ;)

ae nào giúp mình với O___o

các bank khác thì mình không rõ, nhưng VCb thì add mấy acc cũng dc, lúc điền swiftcode thì điền swiftcode của ch nhánh sau là được. Chi nhánh nào cũng đc ;)

Last edited:
các bank khác thì mình không rõ, nhưng VCb thì add mấy acc cũng dc, lúc điền swiftcode thì điền swiftcode của ch nhánh là được. Chi nhánh nào cũng đc ;)
bạn ơi ý mình muốn hỏi là cái tk ngân hàng đã đc add vào acc bị limit 180 days và ko remove đc , vậy giờ mình muốn add cái tk đó vào acc pp khác thì có đc ko? và có khả năng acc mới kia cũng bị limit theo ko?

Thanks bạn ;)

Bank đã add vào một tk rồi thì làm sao add được vào tk khác nếu chưa remove , còn cậu muốn add bank đấy vào tk khác thì tìm swiftcode khác cùng bank điền vào

bạn ơi ý mình muốn hỏi là cái tk ngân hàng đã đc add vào acc bị limit 180 days và ko remove đc , vậy giờ mình muốn add cái tk đó vào acc pp khác thì có đc ko? và có khả năng acc mới kia cũng bị limit theo ko?

Thanks bạn ;)
Khả năng có limit theo không thì tớ k chắc đc. :D
Tớ vẫn add bt :D
Còn bank ở acc bị limited thì k remove đc. Những bank khác tớ chưa thử, nhưng VCB thì add vô tư. Cậu thêm Swiftcode của chi nhánh VCB là đc
Ví dụ Swiftcode của VCB đà nẵng là BFTVVNVX 004

tớ dùng EAB :D

Còn bank ở acc bị limited thì k remove đc. Những bank khác tớ chưa thử, nhưng VCB thì add vô tư. Cậu thêm Swiftcode của chi nhánh VCB là đc
số 004 phải cách ra ah bạn mình add liền được không:ví dụ như BFTVVNVX004

cho mình hỏi phát ở tphcm thì ghi chi nhánh nào ở tphcm cũng được hả cậu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week