Suggest Add lại thẻ mới khi thẻ visa đã hết hạn

canadabank

Hero
Reactions
547
MR
0.143
tình hình là em mới gia hạn lại thẻ visa do thẻ đã hết hạn
(được cấp thẻ mới) nhưng khi update thẻ mới thì có thông báo thế này "The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue."
bác nào biết giúp em với tks

Last edited:
Phải ra bank gia hạn thẻ lại thôi, nhớ để lại một ít tiền trong tài khoản thực hiện quy trình veri lại từ đầu là xong

tình hình là em mới làm lại thẻ visa mới do thẻ cũ đã hết hạn nhưng khi update thẻ mới thì có thông báo thế này "The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue."

Bị lỗi này là do phía ngân hàng của bạn nha :) Có thể gd ko đc chấp nhận do bank , hoặc trong visa thiểu tiền :)

tình hình là em mới làm lại thẻ visa mới do thẻ cũ đã hết hạn nhưng khi update thẻ mới thì có thông báo thế này "The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue."
Thẻ chưa kích hoạt đợi NH kh dadx nhé!
Không add vào nữa (đợi kh xong đã) quá 3 lần thì thẻ đó vút đi đó

card mình hết hạn mấy năm rồi pp nó remove luôn rồi mà vẫn xài bình thường đâu có sao. Quên đợt nạp 500k vào thẻ mà hết hạn mấy năm rồi giờ ra đòi lại dc ko nhỉ. Eximbank :D

Cứ tưởng nó refund 1.95$ là tầm 50k :p Hỏi bên Trustcard nó còn bảo fund vào 100k mới đc cớ :D

Như ACB làm cái Visa hết mịa 100K đặt cọc + 50K . Tổng cộng 150k cmnr :D

Còn trustcard thì hút máu khỏi bàn :D

card mình hết hạn mấy năm rồi pp nó remove luôn rồi mà vẫn xài bình thường đâu có sao. Quên đợt nạp 500k vào thẻ mà hết hạn mấy năm rồi giờ ra đòi lại dc ko nhỉ. Eximbank :D
Hết hạn thẻ chứ tiền ở trỏng vẫn là của mình chứ bác! Hay nhiều tiền quá bác kệ nó luôn :D

mấy năm rồi. Không biết số tk, thẻ thì ko biết vứt đâu rồi. Giờ tính sao :-?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week