Add paypal vào net bị lỗi

dvduy90

Junior
Reactions
5
MR
0.067
Cả tuần nay mình add payment vào net đều báo lỗi sai thông tin : "The account information could not be validated by PayPal. Please verify that your details are exactly as they are in your PayPal account (name and email address)."

Trong nhóm mình ai cũng bị, mình chơi 2-3 net hay thay đổi thông tin payment đều bị cái này, hóng cao nhân nào giúp, contact với admin net thì nó kêu cái này do lỗi paypal chứ net bình thường . Hóng cao nhân giúp, tại mình chơi nhiều acc, add lúc nào cũng chuẩn, cả tuần nay ko add được payment paypal bất cứ net nào

duyetvu

Hero
Verified
Reactions
754
MR
1.451
$500.00
Chat with me via Skype
Mail đó là mail trắng hay là mail của accout PP rồi b

hoàn toàn chuẩn nhé bạn, mình chơi nhiều acc nên sure 100% là add đúng, bỗng dưng 1 tuần nay toàn báo lỗi, lấy acc cũ, chuyển sang paypal khác cũng bị báo lỗi y chang, mà lên mạng ko thấy ai bị nên hỏi cao nhân

Vậy cái này do site chứ, việc add này là site lấy thông tin để payment thôi mà . Gửi trực tiếp mail pp cho nó, kêu nó pay coi, nếu không pay dc thì vấn đề mới PP
mình có làm 2 site add như vậy đều báo chung 1 lỗi, contact với sp thì nó bảo hệ thống vẫn bình thường, ko dám hỏi nhiều vì mất công lại bị ban vì multi acc, contact paypal thì ko thấy phản hồi :)

có 1 số bạn pm hỏi mình paypal ko add vào net được, tình hình là sáng nay đã add được rồi nhé, chúc các bác kiếm được nhiều tiền, bác nào rãnh hú em đi cafe nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,882
176,345
Latest member
vulong11

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week