Matrix AdShareNet.com - Chương trình dài hơi, đáng tin cậy.

Status
Not open for further replies.

ptclionking

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đây là trang được thành lập bởi 1 đội rất đáng tin. Hiện là đang chay 2 site 0bucks2wealth từ 2012, ResidualAdNetwork từ 2013 và vẫn đang thanh toán.

Các bạn mua AdShare sẽ được trả về 125% số tiền đầu tư và có thể nhìn thấy lợi nhuân tăng lên mỗi 30 phút. Chính về chỉ trả về có 125% nên mình tin nó sẽ là một trang đáng để đầu tư dài hơi. Các bạn phải surf 10 ads/ ngày mới có thể nhận được lợi nhuận.

Ngoài ra còn kiếm thêm bằng việc click quảng cáo.

Chấp nhận STP, OKPay, EgoPay, PM, PayZa, PayPal

Min Pay: $5 sẽ là $10 sau 20/11/214
Max Pay: $500

Các bạn ủng hộ mình nhé. RB 50%

Link đăng ký: http://www.adsharenet.com/index.php?ref=1257

Non ref: http://www.adsharenet.com/themes/common/signup.php

Các bạn có thể nạp tiền và bắt đầu mua share vào 23h đêm nay (11/11/2014)

Last edited:

Mình mua có 2 shares. Sau 1 tiếng đã kiểm được $2.99. Tốc độ rất nhanh. Mọi người xem xét để chiến nhé. (Nhớ surf ad mới có thể có lợi nhuận). Cái này chắc sau nay mình mới làm hướng dẫn chi tiết được. Chỉ biết khi mua share chúng nó co lưu ý thế

View attachment 41149

Mình mua có 2 shares. Sau 1 tiếng đã kiểm được $2.99. Tốc độ rất nhanh. Mọi người xem xét để chiến nhé. (Nhớ surf ad mới có thể có lợi nhuận). Cái này chắc sau nay mình mới làm hướng dẫn chi tiết được. Chỉ biết khi mua share chúng nó co lưu ý thế
hỏi có RB không thì không trả lời :oops::oops::oops:

Trong phần FAQ của nó cũng chưa nói đến phần Dep bằng unverified paypal nên bạn đừng liều nhé. Nếu có thể thì dùng cổng khác cho chắc cú. Để mình hỏi lại rồi xác nhận với bạn sau.

bạn được nhiêu rồi, trước chơi clickadspay mà 2 tháng rồi rút vốn chưa được, phần purchase balance nó lớn gấp đôi cash balance,nản thiệt

View attachment 41149

1 share bao nhiêu z thớt :)

bạn được nhiêu rồi, trước chơi clickadspay mà 2 tháng rồi rút vốn chưa được, phần purchase balance nó lớn gấp đôi cash balance,nản thiệt

Site mới chạy được có 2 tiếng nên mình chưa trả lời bạn câu này được :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week