Matrix advertzer - advertzer.com - 154% ROI, 2$ min cashout, PM,PZ,STP,OK,PE,BTC - Site Hot!

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,223
MR
10.332
$150.00
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site đã trở lại. Thời điểm sau DS là thời điểm tốt nhất để đầu tư. Những ai đã bỏ lỡ lần trước thì đây là cơ hội thứ 2.

Chúc may mắn!

Một chút mẹo tối ưu hhá lợi nhuận của bạn cho site này nhé:

- Site chia lãi theo Group nên khi bạn đã có số BP gần với mức tối thiểu của group nào đó thì cố dấn cho lên bằng mức tối thiểu của Group đó để được nhận lãi cao hơn. Ví dụ bạn có 55k BP owr mức 4 rùi thì bạn cố dấn lên cho bằng 64k BP để đc chia lãi 8% cho mức 5. Đương nhiên lợi nhuận sẽ hơn rõ ràng so với Group 4

- Nếu bạn xem chừng không có đủ $ để vượt lên group 6 thì bạn chỉ cần đầu tư ở mức tối thiểu và giữ cho mình luôn đạt mức BP tối thiểu ở mức 5. Tại sao? là tại vì 64k BP thì cũng đc nhận lãi giống với 120k BP. Giả sử mình đầu tư 45$ ngày hôm nay mình nhận đc Profit là hơn 7$ (15.55%). Nhưng thằng đầu tư 75$ cũng chỉ nhận đc hơn 7$ (9.33%)

- Nếu có chủ ý đầu tư thì tạo acc trước giờ site ra ads active (tầm 11h trưa hàng ngày) và phải click ads active để ngày hôm sau site chia lãi. Đã có trường hợp buổi chiều mới reg acc và không kick đc active ads của ngày hôm đó. Coi như mất 1 ngày không có lãi.

- Một chút chia sẻ mong anh em biết cách tối ưu hoá lợi nhuận của mình với Adverzer. CHúc anh em may mắn và có lợi nhuận cao nhất có thể.

Giới thiệu 1 trang mới giống Paidverts cả về script luôn. Anh em chiến lẹ. Site chính thức chạy 16.03. Ai lỡ PV rùi có thể chiến em này. Hi vọng là nó sẽ sống đc như PV

Advertzer là gì?

Advertzer là một nền tảng quảng cáo mà có thể trả tiền cho bạn để quảng cáo và tương tác với các nhà quảng cáo khác.

Quảng cáo mua tại hệ thống của chúng tôi được giao cho các nhà quảng cáo khác và chuyển đổi thành tiền mặt quảng cáo rằng họ có thể bấm vào để kiếm được và cung cấp cho bạn những lần mua.

Chúng tôi cố gắng để cung cấp quảng cáo chất lượng và là một cách để mọi người thực hiện một thu nhập trực tuyến.

Tôi có thể kiếm được là một thành viên miễn phí?

Tất nhiên bạn có thể! Không có tiền gửi được yêu cầu để cho bạn để bắt đầu kiếm từ Advertzer. Như chúng tôi cung cấp quảng cáo Bonus Points Tín dụng cho tất cả mọi người vì vậy để có đủ điều kiện để nhận được các quảng cáo bạn cần phải bấm vào các điểm quảng cáo Bonus được gửi tới tài khoản của bạn, những quảng cáo này không trả cho bạn tiền nhưng họ cung cấp cho bạn các khoản tín dụng. Sau đó bạn sẽ nhận được quảng cáo trong phần quảng cáo trả tiền của trang web của chúng tôi. Mỗi 1000 Điểm thưởng quảng cáo sẽ cung cấp bạn 1,00 $ giá trị của quảng cáo trong tài khoản của bạn.

Cashout tối thiểu bạn có thể yêu cầu trong bất kỳ bộ vi xử lý sau (Payza, EgoPay, PerfectMoney, Payeer, SolidTrustPay) là $ 2,00 và nó sẽ được gửi đi trong tối đa 72 giờ.

Bạn cũng có thể kiếm được bằng cách giới thiệu thành viên khác bằng cách sử dụng liên kết giới thiệu của bạn được tìm thấy trong tài khoản của bạn, cho mỗi giới thiệu bạn mang lại cho bạn 10% số mua quảng cáo của họ và 4% của kích của họ.

Điều gì quyết định giá trị của quảng cáo tôi nhận được mỗi ngày?

Tổng doanh thu quảng cáo của chúng tôi hàng ngày đại diện cho số tiền chúng tôi sẽ phát hành vào ngày hôm sau, sử dụng các quảng cáo dưới đây Bonus Điểm mức độ chúng ta chia chúng theo tổng số điểm các điểm quảng cáo Bonus của bạn.

0 - 1600 BP ( 1.8% of total funds shared with members in this group )
1600 - 16,000 BP ( 2.7% of total funds shared with members in this group )
16,000 - 32,000 BP ( 3.5% of total funds shared with members in this group )
32,000 - 64,000 BP ( 6.0% of total funds shared with members in this group )
64,000 - 120,000 BP ( 8.0% of total funds shared with members in this group )
120,000 - 240,000 BP ( 11.0% of total funds shared with members in this group )
240,000 - 580,000 BP ( 13.5% of total funds shared with members in this group )
580,000 - 1,500,00 BP ( 14.5% of total funds shared with members in this group )
1,500,000 - 6,000,000 BP ( 16.0% of total funds shared with members in this group )
Trên 6,000,000 BP ( 23.0% of total funds shared with members in this group )

Càng nhiều điểm quảng cáo Bonus bạn có giá trị cao hơn quảng cáo của bạn sẽ được, bạn có thể kiếm được đến 100 $ / click, hoặc nếu bạn đang ở trong khu vực của chúng tôi freebie bạn có thể kiếm được nhấp vào quảng cáo bắt đầu từ $ 0,001 / click

Làm thế nào để tôi kiếm được điểm thưởng quảng cáo miễn phí?

Khi xem BonusAdz gửi tới tài khoản của bạn hàng ngày, bạn sẽ nhận được 18 * 2 điểm thưởng quảng cáo mỗi ngày.

Làm thế nào để tôi kiếm được điểm thưởng quảng cáo?

Ngoài cách miễn phí thu quảng cáo Bonus điểm bạn có thể kiếm được điểm thưởng bằng cách quảng cáo với chúng tôi. Mỗi 1 $ giá trị của chiến dịch quảng cáo bạn sẽ mua thêm 1540 điểm thưởng quảng cáo cho tài khoản của bạn.

Tham gia tại đây:

https://www.advertzer.com/?ref=hourly

nonref: advertzer.com

REF BACK : 8% số tiền đầu tư của bạn (Fee các bạn tự chịu nhé)! . Sẽ tổng hợp và trả sau mỗi Proof.

Nội dung yêu cầu ref back:

Nick: (Username của bạn trong Advertzer)
Số tiền đầu tư:
Tài khoản nhận ref back:

Proof

upload_2015-3-19_20-21-22-png.49333

Proof thì có rất nhiều ah. Chính chủ lun:

upload_2015-3-21_11-26-22-png.49414

upload_2015-3-21_11-26-55-png.49415

upload_2015-3-21_11-27-21-png.49416

upload_2015-4-7_12-12-20-png.50438

upload_2015-4-7_12-13-23-png.50439

upload_2015-4-28_10-37-10-png.51794

Chú ý khi rút tền:
  • Bạn có thể rút tiền với bất kỳ bộ xử lý nhưng nếu bạn rút với một bộ xử lý mà bạn không đầu tư nhiều tiền nhất với nó sẽ tính phí cho bạn 10%
  • Nếu bạn sử dụng bộ vi xử lý tương tự mà bạn đã mua hầu hết các quảng cáo thu hồi của bạn sẽ có 0%
  • Nếu bạn không mua bất kỳ quảng cáo phí cashout của bạn là 0%

CHúc các bạn may mắn

Last edited:
Ôi mod nhanh quá.
Ủng hộ Mod 1 vé. Site này nhiều triển vọng, thớt có hto6ng tin gì về admin không?
ủng hộ 1 vé.
Theo mod môt chân
đã ref chờ ngày chạy xem sao
Bác tuyển ref đi. E theo bác. :D

Thanks các Pro.
Mình sẽ tìm thêm thông tin về admin. Cứ ngâm và chờ xem site này thế nào. Về cơ bản giống hệt PV. Site ăn theo thì cũng ko hi vọng đc như PV nhưng thwoif gian đầu thì có thể ăn tốt.

Màu sắc giống hệt PV :)) dự là PV lụi tàn r em này lên ngôi.... Các thánh đang chơi PV chú ý, 1 số người đang có ý kiến cho rằng đợt DS này sẽ là dấu chấm hết cho PV :(... 16/3 mới reg đc ak bạn ei

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,980
173,038
Latest member
vietnx87

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week