AE giúp với phải máy mình dính Virus ko

Status
Not open for further replies.

testVIPKB

Banned
Reactions
227
MR
0.000
Chả hiểu vấn đề nằm ở đâu khi nảy giờ còn bình tắt máy đi uống CF xong về mở máy lại thì chuột của mình liên tục nháy nháy, y như đang mở cái gì đó mà nó load vậy, Chỗ mủi tên của con Chuột luôn luôn có cái vòng tròn chạy liên tục ko biết là bị gì vậy các thím

thử reset máy rồi để đó chảy đi cf về xem còn bị ko

con chuột đó rượn đực đó thím. kiếm con chuột cái để kế bên là hết à :D

Cái này có bị có khi thấy con chuột chớp tắt giống như nhấn nút Print Screen vậy.Nếu chịu khó để ý sẽ thấy vài chứng lạ nữa đến lúc này khuyên là format ổ đĩa cho lành :))

Cái này có bị có khi thấy con chuột chớp tắt giống như nhấn nút Print Screen vậy.Nếu chịu khó để ý sẽ thấy vài chứng lạ nữa đến lúc này khuyên là format ổ đĩa cho lành :))
ko phải chớp tắt bạn ơi, con trỏ nó vẫn bình thường nhưng chỗ con trỏ ý nó có 1 cái vòng tròn khi mình bật cái gì lên nó hay load ấy, nó cứ quay vòng tròn mãi dù mình ko bấm vào bất cứ thứ gì
con chuột đó rượn đực đó thím. kiếm con chuột cái để kế bên là hết à :D
cho nó theo rồi mà vẫn thế mới khổ :(
chắc đang bị mở pop up hay web ngầm nào đó rồi, mở task manager coi có ứng dụng nào nghi ngờ ko
ko có mới hại não bạn ơi :(
Dùng AVG quét ko ăn thua, dùng Spyhunter 4 quét cũng ko ăn thua luôn

@testVIPKB buzz yahoo mình check cho, có phải con chuột chớp chớp nhanh lắm phải ko cậu, tình trang này hình như dính RAT rồi

đắng :D

@testVIPKB buzz yahoo mình check cho, có phải con chuột chớp chớp nhanh lắm phải ko cậu, tình trang này hình như dính RAT rồi
lúc bị lúc ko thôi bạn nên mình ko rỏ là thế nào hiện tại hết bị rồi cậu ah
đắng thật nhiều khi click chuột phải vào cái gì đó nó cứ tắt tắt, lúc nó bị chậm thì k nói làm gì lúc nó bị nhanh thì xác định

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week