Ai còn nhớ Bubblews.com?

phung10nga

Newbie
Reactions
6
MR
0.003

Một thời cắm auto hơn 1k$ / tháng từ 9/2013 đến 6/2014
Cơn bão gây sốt mmo thời trước.

Anh em chia sẻ kỷ niệm về trang này đi =)

năm rồi mình ăn được 50$ (làm 1 tháng) thì nó chặn Việt Nam. Giờ nó hết chặn nhưng thấy làm thủ công lâu lên $ quá. ước gì được auto như bác thớt. 1 năm 12k$ quá kinh . Những có lẽ cũng vì sợ những người auto như bác nên VN bji chặn :D

trước cày ngày đêm cũng dc 100-200$ tháng dc 2 tháng thỳ band vn -.-

năm rồi mình ăn được 50$ (làm 1 tháng) thì nó chặn Việt Nam. Giờ nó hết chặn nhưng thấy làm thủ công lâu lên $ quá. ước gì được auto như bác thớt. 1 năm 12k$ quá kinh . Những có lẽ cũng vì sợ những người auto như bác nên VN bji chặn :D

gì mà 1k 1 tháng/ auto gì vậy thím
Mình chiến từ hồi nó mới bắt đầu lập site cơ. Cái thời đấy 1 comment = 1 like = 1 dílike = 1 view = 0,01
Dùng tool tự like tự comment người khác vào view với like lại thôi. Ngày auto 10 post cũng gần 15$ ngày
Chiến 2 acc tháng gần 1k$ ăn đến tháng 6 thì nó đổi giao diện về như bây giờ và bắt đầu nát nên thôi không chơi nữa. :D

1 thời tôi làm mưa làm gió với bubblew, những thành viên chiến Bubblew mà không ẩn danh, thì chắc không ai không biết đến duyetvu . Chưa 1 lần bị Bubblew bùng tiền, account tồn tại đến ngày cuối cùng khi nó cấm IP VN, 3-5$/post .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back