ai còn thức??

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
thức đêm mà buồn thì cứ mang dầu ăn đến chỗ m nhoé thớt :3

darkcodemp4

Senior
Reactions
316
MR
0.517
Mình nhậu say 7 ngày liên tiếp rồi, ngày nào cũng đến 5h mà không ngủ được. Mất tất cả: sự nghiệp, bạn bè, gia đình để đánh đổi lấy tình yêu 3 năm - cũng là động lực duy nhất - nhưng giờ mất rồi .... Bắt đầu lại thế nào đây :confused: Làm ơn cho mình 1 lời khuyên :(

Mình nhậu say 7 ngày liên tiếp rồi, ngày nào cũng đến 5h mà không ngủ được. Mất tất cả: sự nghiệp, bạn bè, gia đình, tình yêu 3 năm - cũng là động lực duy nhất. Bắt đầu lại thế nào đây :confused: Làm ơn cho mình 1 lời khuyên :(
Giống mình, tình yêu 4 năm, và hơn 1 năm sau mình mới bắt đầu trở lại ổn định. Cái bạn cần là thời gian, cứ làm những gì mình thích, rồi mọi chuyện cũng sẽ qua thôi

Mình nhậu say 7 ngày liên tiếp rồi, ngày nào cũng đến 5h mà không ngủ được. Mất tất cả: sự nghiệp, bạn bè, gia đình để đánh đổi lấy tình yêu 3 năm - cũng là động lực duy nhất - nhưng giờ mất rồi .... Bắt đầu lại thế nào đây :confused: Làm ơn cho mình 1 lời khuyên :(
Giống mình, tình yêu 4 năm, và hơn 1 năm sau mình mới bắt đầu trở lại ổn định. Cái bạn cần là thời gian, cứ làm những gì mình thích, rồi mọi chuyện cũng sẽ qua thôi
mình chũng chung hoàn cảnh với 2 bạn, tình cảm 2 năm của mỉnh, giờ đang trên bờ vực thẩm, :(, nhưng ko phải vì như vậy mà mình từ bỏ tất cả đâu, không cần bên cạnh người mình thương chỉ mong người ấy hạnh phúc là mình vui rồi, nói dễ quá nhưng làm thì khó lắm, :(
giờ cần lo cho tương lại của mỉnh vững trước rồi mọi chuyện tính sau.
"cái gì thuộc về mình thì ntn cũng thế, còn ko thuộc về mình cho dù làm tất cả mọi chuyện cũng như thế thôi kết quả = 0" X10 đau khổ

thu09

Junior
Reactions
261
MR
1.739
Lời khuyên cho bạn là đừng uống rượu nữa, rượu ko giúp ích được gì, lao đầu vào kiếm tiền đi. Công việc sẽ làm bạn tạm thời quên đi chuyện buồn và rồi bạn sẽ thấy tình yêu cũng chẳng phải là tất cả, chỉ là 1 phần của cuộc sống của mình mà thôi. Khi phải đối mặt với vấn đề mưu sinh thì tình yêu cũng chẳng còn là cái gì to tát, tình yêu chẳng nuôi sống mình được. Thế nên đứng dậy và làm việc thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week